เวลารีสตาร์เครื่อง หรือ เปิดเครื่องใหม่ชอบขึ้นงี้ครับ

Started by ozaneverdie, 29 December 2009, 01:52:44

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

ozaneverdie

เวลารีสตาร์เครื่อง หรือ เปิดเครื่องใหม่ชอบขึ้นงี้ครับ ผมขี้เกียจมานั่งกดครับ ไม่ทราบพอมีวิธีแก้ไขไหมครับ ขอบคุณครับ

ozaneverdie

ปกติแล้วครับ ขอบคุณมากครับ พอ ดี เน็ต มันตัด ครับ ผมเลยเข้ามาบอกความคืนหน้าว่าได้ หรือไม่ได้ช้า ขอโทษทีครับ

microsoft

Quote from: ozaneverdie on 01 January 2010, 17:10:27
ปกติแล้วครับ ขอบคุณมากครับ พอ ดี เน็ต มันตัด ครับ ผมเลยเข้ามาบอกความคืนหน้าว่าได้ หรือไม่ได้ช้า ขอโทษทีครับ

[emo01]  [emo04]  [emo22]  [emo30]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles