# Notification.
Notification

Author Topic: แจ้งรหัสสีบอกระดับชั้นยศ สำหรับโพสต์ถามตอบกระทู้ครับ  (Read 4105 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net

พอดีเมื่อคืนนอนไม่หลับก็เลย mod บอร์ดซะถึงเช้าเลย ท่านใดต้องการให้ปรับปรุงส่วนไหนเพิ่มเติม แจ้งเข้ามาได้นะครับ

[emo22]  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ตำแหน่ง GM กับ Member ดาวเท่ากัน สีเดียวกันอีกต่างหาก
รบกวนหาดาวอื่นมาแทนดีกว่านะท่าน จะได้ไม่สับสน [emo14]

ปล. ช่วงนี้ และอาจจะต่อ ๆ ไป
คงจะอยู่ตอบกระทู้ เที่ยงวันถึงเที่ยงคืน
แต่นอกเวลาก็อาจจะมีมาบ้าง และไม่รับตอบคำถามทาง pm นะขอรับ
ถ้าต้องการถาม ก็รบกวนตั้งกระทู้ถาม (เพื่อส่วนรวม) และส่งลิงค์กระทู้มาทาง pm ก็ได้
หากกลัวว่าผมจะไม่ได้เข้ามาตอบให้

ตำแหน่ง GM กับ Member ดาวเท่ากัน สีเดียวกันอีกต่างหาก
รบกวนหาดาวอื่นมาแทนดีกว่านะท่าน จะได้ไม่สับสน [emo14]

ถ้าสีเดี๋ยวเปลี่ยนให้ครับ แต่ถ้าจำนวนดาวที่เท่ากัน อันนี้ถือว่าคนที่ตอบกระทู้จำนวนเยอะถึง 2,000 กระทู้หรือมากกว่า ถือว่ามีบุญคุณกับที่นี่เยอะอยู่เหมือนกันนะ

ส่วนดาวตรงนี้เดี๋ยวอาจจะหารูปอื่นมาเปลี่ยนแทน เพื่อไม่ให้เหมือนกันนะครับ

ปล. ช่วงนี้ และอาจจะต่อ ๆ ไป
คงจะอยู่ตอบกระทู้ เที่ยงวันถึงเที่ยงคืน
แต่นอกเวลาก็อาจจะมีมาบ้าง และไม่รับตอบคำถามทาง pm นะขอรับ
ถ้าต้องการถาม ก็รบกวนตั้งกระทู้ถาม (เพื่อส่วนรวม) และส่งลิงค์กระทู้มาทาง pm ก็ได้
หากกลัวว่าผมจะไม่ได้เข้ามาตอบให้

ขอบคุณมากครับ แค่นี้ท่านก็ทำเพื่อที่นี่เยอะมากเหมือนกัน ผมเห็นท่านออนตลอด 24 ชม.เลยนะครับ
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ที่เห็นว่าอยู่ตลอดทั้งวันทั้งคืน เพราะว่าเปิดเครื่องตลอดเวลาน่ะท่าน
เวลาว่างก็มากดอ่านกระทู้
ออกไปข้างนอก กลับมาบ้าน ก็แค่เปิดจอขึ้นมา ก็ทำงานต่อได้ทันที
ถ้าจะมีใครสักคน อยากรู้ว่าตอนนี้ทำอะไร อยู่ที่ไหน ก็คงต้องตามตัวแบบนักสืบ หรือไม่ก็ต้องติด GPS แล้วล่ะ [emo08]
เพราะว่าใช้ชีวิตออนไลน์เป็นส่วนใหญ่ เวลานอนก็ยังมีโทรศัพท์ต่ออินเทอร์เน็ตอยู่เช่นกัน [emo05]

Offline PokPak MaTem

• VPC Member
  • QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email
ดีครับเริ่มมีลูกเล่นแล้ว

มีตอบด่วนด้วย [emo08]

ตอบด่วน สามารถย่อ-ขยายได้ด้วยนะครับ ถ้าต้องการพิมพ์ข้อความยาวๆหลายๆบรรทัดก็สามารถลากเม้าส์ที่มุมขวาล่างของ Text Area ได้เลย

Offline YourInteger

• **
YoutInteger
ไม่หล่อ แต่มั่นใจ

Offline ~Jason_Bourne~

แค่  [emo02]200 คำตอบนี้ก็เหงื่อแตกละครับ ถ้าครบ 200 จะพาแฟนไปเลี้ยงฉลองสักหน่อย [emo10] ในฐานะช่วยเหลือเพื่อนด้วยกัน

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
เป็นกำลังใจให้คนทำดีทุกท่านนะครับ [emo19]

Offline top_takachi

• MSN Messenger - top_takachi@hotmail.com
รับทราบครับ (ช้าไปนิดนะเรา  [emo08] )

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27