อยากตั้งเวลาให้คอมปิดเองอัตโนมัติ

Started by spider, 28 December 2009, 05:51:40

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

spider

พอดีดาวน์โหลดไฟล์บิตไว้ค่ะ มันใช้เวลานานมาก ถ้าต้องการตั้งเวลาให้คอมปิดเอง จะทำได้มั้ยคะ  [emo19]

MILD_PLUS

Quote from: spider on 28 December 2009, 05:51:40
พอดีดาวน์โหลดไฟล์บิตไว้ค่ะ มันใช้เวลานานมาก ถ้าต้องการตั้งเวลาให้คอมปิดเอง จะทำได้มั้ยคะ  [emo19]

ที่ผมเคยใช้จะเป็นโปรแกรมนี้ครับ PowerOff  [emo01] [emo02]

โหลดครับ > http://www.softpedia.com/get/System/System-Miscellaneous/PowerOff.shtml

microsoft

น่าเอามาใช้งานบ้างจังเลยครับท่าน ขอบคุณมากครับ  [emo22]  [emo22]

nerubians

โหลดบิทถ้าใช้โปรแกรม Utorrent หรือโปรแกรมโหลดบิท ถ้าโหลดเสร็จแล้วสามารถตั้งให้มันปิดเองหรือรีสตาร์ทได้นะขอรับ

ตามรูป ใช้โปรแกรม Utorrent เข้าไปตามนั้นไว้ปิดเครื่อง

spider

Quote from: nerubians on 28 December 2009, 12:17:55
โหลดบิทถ้าใช้โปรแกรม Utorrent หรือโปรแกรมโหลดบิท ถ้าโหลดเสร็จแล้วสามารถตั้งให้มันปิดเองหรือรีสตาร์ทได้นะขอรับ

ตามรูป ใช้โปรแกรม Utorrent เข้าไปตามนั้นไว้ปิดเครื่อง

ขอบคุณมากค่ะ กับความรู้ดีๆ ตอนนี้ลองเอาข้อมูลจากทั้ง 2 ท่านมาใช้งานแล้ว ได้ผลดีเลย

M!N!Dragon

Quote from: spider on 28 December 2009, 05:51:40

เสร็จแล้ว...อย่าเพิ่งรีบชัตดาวน์  ซิครับ...เดี๋ยวผมโหลดฯ ต่อไม่ได้  อิอิ   [emo05]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles