เล่นnet ทำไม่มันค้าง

Started by sirisaksom, 23 December 2009, 21:39:25

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

sirisaksom

เวลาผมเล่นnet ทำไม่มันค้างทุกที่ครับต้องปิดโปรแกรมและเล่นใหม่ทุกที่เลย รบกวนผู้ร้ครับ

sirisak

microsoft

ลองไล่อาการจากไดร์เวอร์แลนหรือไดร์เวอร์โมเด็ม ที่ท่านใช้เชื่อมต่อเน็ต แล้วลงใหม่ดูก่อนนะครับ ไม่แน่ใจว่าจะโดนไวรัสด้วยหรือเปล่า

sirisaksom

อธิบายวิธีการใล่อาการของModel หน่อยครัลพอดีใช้ของ billion SKY ของ true อยุ่ครับ หรือต้องลบprogram อย่างไรครับ

sirisak

microsoft

ถ้าตอนนี้ท่านใช้เน็ต Hi-Speed ก็เข้าไปใน Start -> Control Panel -> Add/Remove Programs (ถ้าใช้ Windows XP) หาชื่อโปรแกรมหรือชื่อไดร์เวอร์แลน แล้วลบออก ลงใหม่ครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles