ทำไมขึ้น Found new hardware ครับ

Started by PokPak MaTem, 08 December 2009, 18:27:24

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

PokPak MaTem

ช่วยทีครับ ขึ้นดังภาพ ใน Other Device มันเกี่ยวกับ VGA ที่มี HDMI รึเปล่า (Audio = เสียง) แต่ลำโพงผมปกติดี มีเสียงนะ

ป.ล. พอแก้ครบเสร็จผมจะเอามา Review เรื่อง คมเซ็ตปกติ ราคาย่อมเยา ที่สเปคดีเท่าร้านเกม

fantasy ಠ-ಠ

มันเป็น Audio on HDMI
ต้องติดตั้งไดว์เวอร์เสียง ของ VGA ด้วยน่ะท่าน
การ์ดจอเดี๋ยวนี้ก็มีเสียงด้วย โดยเฉพาะ VGA HDMI

microsoft

Go Up