อยากทราบวิธีใช้แผ่นบูต Windows 7 PE - แผ่นบูตฉุกเฉิน ว่าใช้ยังไงครับ

Started by mintkung, 27 August 2013, 15:50:14

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

microsoft

ต้องดูเป็นกรณีไปครับ ว่าจะใช้เพื่ออะไร ใช้เพื่อสำรองข้อมูล แก้ไขไฟล์บูต โกสต์ ฯลฯ

mintkung

Quote from: microsoft on 27 August 2013, 17:56:11
ต้องดูเป็นกรณีไปครับ ว่าจะใช้เพื่ออะไร ใช้เพื่อสำรองข้อมูล แก้ไขไฟล์บูต โกสต์ ฯลฯ
ใช้ในกรณีที่ เข้าวินโดไม่ได้ครับ แล้วผมต้องการที่จะเข้าไปเอาข้อมูลสำคัญออกมา ก่อนที่จะFormatครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles