ทรู H ออกโปรสำหรับคนใช้ Galaxy โดยเฉพาะคะ

Started by nattynatt, 11 August 2013, 16:08:44

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

nattynatt

เรามเป็นคนหนึ่งที่ใช้ Note เราว่ามันใช้งานสะดวกดี แพ็คเค้าออกมาได้เข้าใจผู้ที่ใช้พวก SmartPhone คะเพราะคนที่ใช้ smartphone ส่วนใหญ่ก็ใช้โทร ทั้งเนต แต่นี่เค้าให้ใช้ Wifiได้อีก ซึ่งจุดที่เค้าให้ใช้ Wifi ได้ก็มีเยอะ ถ้าใครใช้พวก Galaxy ตัวนี้คุ้มจริงๆนะคะ

ttletle

ต้องขอขอบคุณ จขกท. มากๆ เลยครับ กำลังหาโปรดีๆ อยู่ครับ

Go Up