ใครเล่นโปร Like me Acer แล้วบ้างคะ

Started by Piggylittlebabe, 07 August 2013, 12:12:26

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Piggylittlebabe

เพื่อนๆคนไหนเล่นเกมในแฟนเพจ Acer Thailand แล้วบ้างคะ เห็นว่ามีแจกรางวัล
แม่เรากำลังจะถอยแทบเลตของ Acer ใครเล่นแล้วมาแชร์กันนะคะ อิอิ เผื่อจะโชคดีได้เงินคืน
[emo01] [emo01]

tiramisu

เล่นยังไงอะ เราก็ใช้โน๊ตบุ๊กของ acer??? [emo11]

Piggylittlebabe

tiramisu ลองเข้าไปดูในเพจเอเซอร์ดูค่ะ เค้ามีโปรโมทอยู่
like เยอะสุด 20 คนแรก คืนเงินเต็มราคา อีก 80 คน ให้ครึ่งนึงค่ะ
แต่เค้าม่ายชัวว่าโน้ตบุคด้วยเปล่านะ

Go Up