ใครเซียนๆเกม Fevermix มั่งครับ

Started by maosama481, 10 July 2013, 17:02:53

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

maosama481

สอบถามคนที่เล่น Fevermix เก่งๆ

เพลง Bad Apple ตรงโน๊ตแท่งๆ ช่วงที่มาแบบหลอดสั้นๆหลายๆอัน
กดกันยังไงอ่ะ = =' มาพลาดเอาจุดนี้บ่อยมากๆ

> <

* เกมเปิดแล้วมาเล่นกาาน ~ ผมชื่อในเกม Mousama นะครับ

fergieize

ชอบเพลงนี้ครับ เพลงโปรดเลย Bad Apple

[youtube]VzEUeWnV73U[/youtube]

ลองเล่นได้ใน FeverMix ระดับ Normal กำลังดี แนะนำอย่าแหลมไป Hard นะ นิ้วจะล็อคเอา

www.fevermix.in.th

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles