โน้ตบุค samsung เวลาใช้งานชอบขึ้น SWMAgent has stopped working

Started by anonymous, 27 June 2013, 14:32:54

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

anonymous

ขออีกคำถามนะครับ ตั้งแต่ซื้อโน้ตบุครุ่นนี้มาใช้ มันชอบมีข้อความ SWMAgent has stopped working ฟ้องขึ้นมาตลอดเลย ลงวินโด้ใหม่ก็แล้ว ยังไม่หาย ลองหาข้อมูลใน google ก็บอกให้ลบออก แต่ถ้าไม่อยากลบเราจะทำไงให้มันไม่ฟ้อง และใช้งานได้ตามปกติได้บ้างครับ

microsoft

ก็ลองช่วยหาข้อมูลให้ดูอยู่สักพักแล้วเหมือนกันครับ แต่เขาก็แนะนำให้ลบซอฟท์แวร์ Easy Software Manager ออกไปครับ ถ้าไม่ได้ช่วยเพิ่มความเร็วหรือเกี่ยวกับไดร์เวอร์สามารถลบออกได้ เพราะยังไงเราก็แทบจะไม่ได้ใช้ประโยชน์อะไรจากซอฟท์แวร์ตัวนี้อยู่แล้ว

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles