ใครรู้ตอบทีครับเรื่อง Dievice Manager

Started by Nunz, 12 June 2013, 11:06:31

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Nunz

ผมเข้าไปเจอมีเครื่องหมายตกใจขึ้นที่ Network Adapter ปกติจะมีแค่ไดร์เวอร์ตัวเดียวคือ Realtek PCIe GBE Family Controller แต่วันนี้ผมลองเข้าไปดูมีตัวนี้เพิ่มมา avast! Firewall NDIS Filter Miniport แล้วมันมีเครื่องหมายตกใจสีเหลือง เหมือนไม่มีไดร์เวอร์ แต่ Net ของผมใช้ได้ปกตินะครับ เพียงแต่สงสัยว่ามันคืออะไรมายังไง สำคัญไหม ช่วงตอบทีครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles