ผมใช้avirapremiumsecuritysuiteแล้วตอนเปิดเครื่องทำไมมันช้าครับ

Started by mintkung, 04 December 2009, 15:57:43

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

MILD_PLUS

Quote from: mintkung on 04 December 2009, 15:57:43
มันมาค้างตรงwelcomeนานมากครับ

ควรเปลี่ยนมาใช้ NOD32 ในบอร์ดของเราก็มี แถมยัง Update ได้ตลอดด้วยครับ

ปล. เพราะหนักเครื่องเกินไปครับ อะไรที่ดีมากไปย่อมให้โทษได้ เพราะเป็นดาบสองคม ถ้าเราจับไม่ดี ก็จะบาดมือตัวเองนะครับ  [emo02]

microsoft

Quote from: MILD_PLUS on 04 December 2009, 20:31:25
Quote from: mintkung on 04 December 2009, 15:57:43
มันมาค้างตรงwelcomeนานมากครับ

ควรเปลี่ยนมาใช้ NOD32 ในบอร์ดของเราก็มี แถมยัง Update ได้ตลอดด้วยครับ

ปล. เพราะหนักเครื่องเกินไปครับ อะไรที่ดีมากไปย่อมให้โทษได้ เพราะเป็นดาบสองคม ถ้าเราจับไม่ดี ก็จะบาดมือตัวเองนะครับ  [emo02]

เห็นด้วยเหมือนท่าน MILD_PLUS ครับ ถ้าลงแล้วหน่วงเครื่อง ถอนออกแล้วลงตัวอื่นแทนจะดีกว่า หรือท่านลงแอนตี้ไวรัสซ้อนกัน 2 ตัวหรือเปล่าครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles