สอน Cool Edit Pro 2.0 หน่อย

Started by wittawatcup, 03 December 2009, 21:08:41

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

wittawatcup

สอนเรื่องการแทรกเสียงอะ คือทำละครเสียงแล้วจะแทรกเสียงอื่นเข้าอะ ทำไม่เป็นอะ เช่น เสียงฟ้าผ่า อะไรอย่างนี้ (ผมก็พยายามให้เพื่อนมันทำเสียงต่างๆเท่าที่จะทำได้ แต่กลับว่ามาให้ผมเติมอย่างเดียวเลย) [emo17]

chaiwut

มาศึกษาเหมือนท่านด้วยคนนะ
เดี๋ยวรอท่านผู้รู้มาแนะนำนะครับ [emo02]

microsoft

ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เหมือนกัน รอท่านผู้รู้ด้วยครับ  [emo19]  [emo19]

RookiE'

แอบมาดู และไม่ค่อยมีความรู้เช่นกันครับ (แล้วจะตอบทำไมเนี่ยะ -_-')

ช่วยดันก็แล้วกันครับ  [emo01]

ปล. รอท่านผู้รู้ต่อไปครับ  [emo19]

wittawatcup

หลงดีใจนึกว่าใครมาสอน  [emo06]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles