ฟอร์แมตฮาร์ดดิสก์ใหม่ 1TB หายไป 60 GB

Started by mazimama, 12 March 2013, 11:31:56

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

mazimama

ฟอร์แมตฮาร์ดดิสก์ใหม่ 1TB หายไป 60 GB มันปกติรึป่าวครับ หรือว่ามันแปลก ๆ
วิธีการทำปกติ คือ คลิกขวาที่ my computer > manage > Disk management > คลิกขวา ที่ไดรฟ์ > New Volume.......แล้วก็ตามสเต็ป  ถูกต้องไหมครับ..

ans58670

คงต้องถามกลับว่า...รู้ไหมว่า Hard Disk 1TB ที่ว่า มันมีกี่ GB? [emo02]

mazimama

mazimama

แสดงว่าปกติ ขอบคุณครับท่านเว็บมาสเตอร์   [emo02]

microsoft

microsoft

ผมขออนุญาตย้ายกระทู้เข้าห้องปัญหาฮาร์ดแวร์นะครับ

Go Up