ถามเรื่องโปรแกรม Frap ครับ

Started by Nunz, 07 March 2013, 22:19:33

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Nunz

ผมใช้โปรแกรม Frap บันทึกหน้าจอเดสทอป จะถ่ายเป็นวีดีโอ แต่พอบันทึกเสร็จ มาเปิดดูภาพกลับดำสนิทไม่มีภาพ มีแต่รูปเม้าเลื่อนไปมา เมื่อก่อนผมก็เคยถ่ายได้นะครับ แต่วันนี้ทำไมเป็นแบบนี้ไม่รู้ ผมติ๊กถุกที่ Monitor Aero desktop (DWM) แล้วนะครับ ใครทราบช่วยแนะนำทีเป็นเพราะอะไร ลบ ลงใหม่ก็ไม่หายครับ (แต่ถ่ายเกมส์ บันทึกวีดีโอตอนเล่นเกมได้นะครับมีภาพปกติ)

Go Up