สุขสันต์วันลอยกระทงนะครับชาว VPC

Started by RabbiTMooN, 28 November 2012, 20:17:06

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

RabbiTMooN

ไปลอยไหนกันบ้างเอ่ย ?  [emo01]
ปีนี้เจ้าของกระทู้คงไม่ได้ลอยครับ
จากบ้านมาไกลแสนไกล   [emo17]
ลอยเผื่อกันบ้างนะครับท่านทั้งหลาย  [emo05]

microsoft

ผมก็ไม่ได้ลอยเหมือนกันครับ เพราะต้องมาทำธุระตจว.คงเอาไว้ปีหน้าแทน ถ้างานไม่ยุ่งเหมือนปีนี้น่ะครับ

[emo04]

Annop

ผมอยู่สวนนครนายก ไม่ได้ลอยเลยครับ ปลูกต้นไม้ไปเรื่อยๆ ตอนเย็นฝนตกอีกครับ

Agency

อยู่บ้านไม่ได้ลอยเช่นกันครับ

fantasy ಠ-ಠ

เลิกงาน กลับบ้าน แล้วก็ไปสวนลุม คนไม่ค่อยเยอะเหมือนปีก่อน ๆ

แต่จริง ๆ แล้ว อยู่บ้านก็ลอยกระทงได้นะครับ เข้าเวบ ไปลอยกระทงออนไลน์
ผมทำมาเป็นสิบปีแล้วล่ะครับ ตั้งแต่ช่วงที่เล่นอินเทอร์เน็ตใหม่ ๆ
ช่วงปี สามแปด สามเก้า นี่แหล่ะครับ
สมัยนั้น ใช้โมเด็มต่ออินเทอร์เน็ต ความเร็วก็ประมาณนี้...
14.4Kb, 33.6Kb, 56Kb ก็แล้วแต่ว่าใครจะใช้ค่ายไหน

ออนไลน์ครั้งเดียว แล้วพยายามไม่ให้สายหลุด บางทีอยู่ได้เป็นเดือน ๆ แน่ะครับ เสียค่าโทรศัพท์สามบาทเอง
เหมือนตอบกระทู้เช็คอายุเลยแฮะ [emo12]
[emo05]

ans58670

ลอยกระทงด้วยความเร็ว 40-50 กม./ชม. เพราะขับรถผ่านอย่างเดียว [emo02]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles