ผมมีวินโดว์ตัวนึงชื่อ Black XP 5.0 CD มันเป็น SP2 แต่ผมอยากทำเป็น SP3

Started by Skindred, 24 November 2009, 18:51:54

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Skindred

นี่ครับคลิกดู

คือว่าเค้าโมมาเรีบยร้อยแล้วครับ แต่ผมอยากโมต่อไห้เป็น sp3 ครับ จะสามาทำได้ไหมครับ

แล้วถ้าทำได้ผมก็อยากได้ตัวอัพเดทเป็น sp3 ด้วยครับ มีไหมครับขอลิงค์โหลดหน่อบนะครับ

แล้วถ้าเราทำเป็น sp3 แล้วมันจะมีผลกระทบต่อสิ่งที่เค้าโมมารึป่าวครับ

ผมก็พอทำได้นะครับ แต่ถ้าใครมีวิธีทำด้วยก็ดีเลยครับ

ขอขอบคุณใว้ล่วงหน้าเลยครับ

microsoft

หายากครับ ถ้าเป็นเวอร์ชัน Original และ SP3 มา Slipstream ด้วย nLite ทำได้ แต่ถ้าเอาวินโดวส์ที่โมฯแล้วมาเพิ่ม SP3 ยากครับ ถึงทำได้ เวลาติดตั้ง พวกฟังก์ชันพิเศษที่มีในวินโดวส์โมฯจะไม่ถูกติดตั้งลงไปด้วย

[emo17]  [emo09]

Skindred

อ๋อครับความคิดผมคือ sp3 น่าจะดีกว่า sp2 อ่ะครับเลยอยากอัพไห้เป็น sp3

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากครับ

microsoft

ไม่งั้นก็ติดตั้งวินโดวส์ตัวนี้ก่อน แล้วค่อยอัพเดตเป็น SP3 ตามไปครับ  [emo04]  [emo05]

chaiwut

เครื่องเพื่อนผมโมจนวินโดว์เอ๋อเลยท่านต้องลงใหม่ [emo03]
ปล.เมื่อตะกี้ผมโพสตอบกระทู้แล้วกดส่งปรากฏว่าข้อความไม่ขึ้นแต่ของท่าน Microsoft ดันขึ้นแซงหน้าผมซะนี่ [emo33] [emo08] [emo08]
แหม สงสัยของเราไม่แรง [emo31]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles