ืnotebook พึ่งลง วินโดวส์ครับ ใช้ระยะนึง ขึ้นจอฟ้า

Started by ozaneverdie, 19 October 2012, 14:39:52

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

ozaneverdie

ืnotebook พึ่งลง วินโดวส์ครับ ใช้ระยะนึง ขึ้นจอฟ้า ลงแต่โปรแกรม ดูนัง ฟังเพลงนะครับ ก็เป็น

ismaell

ดูจากภาพแล้ว เป็น Windows แบบ Modify  [emo12]
ไม่น่าแปลก ที่ต้องเจอปัญหาแบบนี้
ลองเปลี่ยนมาเป็นตัว Original ดูครับ  [emo02]

ปล. ขออนุญาตย้ายกระทู้ไปห้อง ปัญหาซอฟท์แวร์ นะครับ

Go Up