ช่วยด้วยค่ะ..คอมฯหน้าจอดับไปเอง แต่ไฟที่เครื่องยังติดอยู่!?!! จะแก้ไขปัญหาอย่างไรค่ะ

Started by iamcc, 11 October 2012, 10:20:18

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

iamcc

ใช้งานไปปกติ เล่นไปสักพักอยู่ดีๆหน้าจอก็ดับลงไปเองเลยค่ะ  [emo14] ต้องกดรีสาร์ทเครื่องขึ้นมาใหม่ตลอด ไม่ทราบว่าเกิดจากปัญหาอะไรค่ะ แล้วต้องแก้ไขอย่างไรบ้างค่ะ

microsoft

การ์ดจอเริ่มมีปัญหา หรือ แรมอาจจะสกปรกเพราะฝุ่นเกาะเยอะน่ะครับ  [emo02]

iamcc

ถ้าอย่างนั้นคงจะเป็นที่แรมแล้วน่ะค่ะ เพราะว่าการ์ดจอออนบอร์ด [emo17] ขอบคุณมากน่ะค่ะ

iamcc

Go Up