สอบถามเรื่อง ASUS F82S หน่อยครับ

Started by kenreals, 12 September 2012, 09:53:14

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

kenreals

[emo11] [emo11] คือสงสัยว่าการ์ดจอที่ติดมากับเครื่องหน่ะครับ มันรุ่น ATI Radeon HD-4570 พอไปหา Driver จะเอามาลงใหม่มันกลับหาไม่เจออยากรู้ว่ามันผลิตออกมาแค่รุ่นเดียวจบรึเปล่า หรือเป็นรุ่นที่มีปัญหาครับ

ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่มาตอบและเข้ามาดูครับ   [emo19] [emo19]

MILD_PLUS

Driver ของ ATI Radeon HD-4570 มันจะไม่ระบุว่าต้องเป็น 4570 นะครับ แต่มันจะระบุเพียงว่าเป็น 4xxx หมายความว่าจะใช้กับการ์ดจอของ ATi ในรุ่นที่ขึ้นต้นด้วยเลข 4 ได้ทุกตัวนั่นเองครับ

Go Up