สอบถามเรื่องไดร์เวอร์การ์ดจอ HP Probook 4420s Corei5M480 2.67

Started by jojoeohoo, 11 June 2012, 02:53:35

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

jojoeohoo

ผมหาโหลดมาลงแล้วยังไม่ได้อ่ะครับ ยังขึ้นว่า Standrad VGA Graphics Adapter

ท่านผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

MILD_PLUS

ขอดูภาพที่ Device Manager หน่อย ว่าฟ้องอะไรบ้าง และใช้การ์ดจอรุ่นไหน? เราอาจจะต้องไปโหลดจากแหล่งของผู้ผลิตการ์ดจอครับ

ปล. กรุณาละเว้นการใช้คำว่า อ่ะครับ ควรใช้คำว่า > น่ะครับ

jojoeohoo

ตอนนี้ได้แล้วครับ โหลดตัว inter HD Graphic มาลงใช้ได้เลย

ขออภัยเรื่องคำพูดด้วยนะครับ

Go Up