สอบถามปัญหาครับ พอลง windows 7 ultimate เสร็จ...ก็เจอ....

Started by nongl3ank, 18 March 2012, 05:15:13

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

nongl3ank

คือผมลง windows 7 ultimate เสร็จละ ใช้งานครับ พอดีจะฟังเพลง แต่ไม่อยากเปิดลำโพง เพราะ คนในบ้านกำลังนอนอยู่ เลยเสียบหูฟัง หน้าเคส แต่...ไม่ดัง กำ เลยต้องไปเสียบที่ช่อง หลังเคสแทน ผมต้องทำแบบนี้ประจำหรือเปล่าครับ ถ้าจะฟังแบบหูฟัง มีทางแก้ มั้ยครับ ....ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ ช่วยทีน่ะครับไม่อยากเลื่อนโต๊ะคอมเข้าออกทุกครั้งที่จะฟังเพลงกับหูฟัง เพราะปรกติใช้ลำโพงคอม แต่ถ้ามีคนในบ้านนอนจะใช้หูฟัง แทน

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ  [emo17] [emo19]

peerapon

เอาสายเสียงหน้าเคสเสียบที่เมนบอร์ด

Go Up