กดขอบคุณ! <-- กดสักนิด เพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้ตอบกระทู้ ทำอย่างไงครับ

Started by อิ่มอร่อย, 06 March 2012, 18:06:56

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

อิ่มอร่อย

กดขอบคุณ! <-- กดสักนิด เพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้ตอบกระทู้

พี่ทุกทุกคนครับ สอนวิธีทำ กดขอบคุณหน่อยครับ

MILD_PLUS

Quote from: อิ่มอร่อย on 06 March 2012, 18:06:56
กดขอบคุณ! <-- กดสักนิด เพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้ตอบกระทู้

พี่ทุกทุกคนครับ สอนวิธีทำ กดขอบคุณหน่อยครับ

ตามภาพครับ

microsoft

ถ้าเป็นหัวข้อที่เป็นของเราหรือเราโพสต์ขึ้นเอง เราจะมองไม่เห็นครับ แต่เพื่อนจะมองเห็น และเราก็มองปุ่มนี้ที่หัวข้อเพื่อนทุกท่านได้เหมือนกัน  [emo02]

Go Up