มีวิธีลบบางโปรแกรมใน office 2007 ไหมคะ

Started by zintia, 21 February 2012, 19:59:25

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

zintia

มีบางโปรแกรมใน Office 2007 ไม่ได้ใช้ค่ะ เช่น InfoPah OneNote Groove

ต้องการจะลบออกเฉพาะบางโปรแกรม มีวิธีลบไหมคะ เครื่องเป็น window XP SP3 ค่ะ

microsoft

คงจะมีวิธีทางแก้ไขทางเดียวคือ ต้องหาตัวติดตั้งมาลบออกครับ ซึ่งจากรูปที่โพสต์ไว้ คงจะเป็น MS Office 2007 Enterprise ที่มีการใส่ชุดโปรแกรมมาให้ 9 ตัว ต้องหาดาวน์โหลดตัวติดตั้งดังกล่าวมาจัดการครับ

ปล. ลองดูลิงค์ในกล่องข้อความนะครับ  [emo04]

ans58670

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles