รบกวนถามเรื่อง hiren's 10 ครับ

Started by loxinfo, 03 November 2009, 17:27:17

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

loxinfo

ผมสงสัยว่า hiren's 10 ที่ผมโหลดมา ผมไรต์ลง cd โดย ultra Iso แล้วมันมีเครื่องมือไม่ครบครับ เห็นเขาบอกว่ามันมี 23 หัวข้ออะครับ
มันไม่มีพวก Antivirus Tool แลัวอีกหลายหัวข้อครับ 
หรือว่าผมทำขั้นตอนไหนผิดไหมครับ  [emo14]

MILD_PLUS

ต้องบอกกันตามตรงว่า ผมก็โหลดมาแล้วเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้เขียนลงแผ่นเพื่อใช้งานเลยครับ เพราะที่ใช้อยู่จะเป็น v 9.7 เลยยังไม่ทราบปัญหานะครับ (ยังใช้ไม่ถึง) แต่ขนาดไฟล์จะมีประมาณ 186MB นะครับ ถ้าเป็นขนาดนี้ก็ครบแน่นอนครับ

กรุณารอท่านที่เคยใช้แล้ว มาให้รายละเอียดเพิ่มเติมนะครับ [emo02] [emo20]

microsoft

โปรแกรมอื่นๆที่ท่านไม่เห็นในหน้าหลัก (ดอส) จะเป็นโปรแกรมที่ต้องใช้รันบนวินโดวส์ ผ่านคำสั่งAutorun น่ะครับ

อย่างเช่น หัวข้อ
+ Antivirus/Spyware
+ Cleaners
+ Passwords / Keys
+ Process
+ Sysinfo
+ Tweakers

ซึ่งโปรแกรมที่อยู่ในหัวข้อเหล่านีจะไม่สามารถทำงานในดอสโหมดได้

[emo03]  [emo04]

loxinfo

ขอบคุณมากครับ หามานานว่าอยู่ที่ไหน  [emo19]

Go Up