ช่วยบอกวิธีลบไวรัสนี้ทีครับ Hakaglan.I worm

Started by khonpuhai, 29 October 2009, 20:44:02

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

khonpuhai

คือมันอยู่ใน usb ผมนะครับ nod 32 แสกนทีไรก็เจอทุกทีเลือก  หรือบางทีพอเสียบกะคอม nod 32 ก็ขึ้นบอกเป็นไวรัสชื่อนี้ครับ

ไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ ช่วยที ยังไม่อยากฟอแม็ตนะครับคือข้อมูลเยอะมากอะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ [emo12] [emo12]

microsoft

ลองดาวน์โหลดตัวนี้ไปจัดการดูก่อนนะครับท่าน

http://www.nod32th.com/component/option,com_docman/task,doc_details/gid,27/Itemid,290/lang,th/

แล้วเปิดโชว์ไฟล์ใน Folder Options ดูหน่อยว่ามีไฟล์อะไรที่ถูกแอบซ่อนอยู่ โชว์ขึ้นมาบ้าง

khonpuhai

ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองดู  ใด้ผลยังไงพรุ่งนี้จะรายงานใหม่ครับ

khonpuhai

ตอนนี้ปลอดเลยครับ ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

ขอโทษด้วยนะครับตั้งหลายวันไม่ใด้แจ้งผล

ขอบคุณครับ

Lhorn

Quote from: khonpuhai on 31 October 2009, 21:45:08
ตอนนี้ปลอดเลยครับ ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

ขอโทษด้วยนะครับตั้งหลายวันไม่ใด้แจ้งผล

ขอบคุณครับ

อย่าลืมตั้งค่า NOD32  แบบขั้นเทพนะครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles