นอสตราดามุสเมืองไทย - ทำนายน้ำท่วม

Started by ismaell, 07 November 2011, 08:47:47

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

ismaell

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนเลยว่า เจตนาของกระผม ต้องการให้กระทู้นี้ไม่มีการเมืองเข้ามาเกี่ยวข้องด้วยเลยนะครับ เพียงแต่ขอให้ดูเพื่อขำๆ คลายเครียดเท่านั้นเอง  [emo06] [emo05]

[youtube=600,367]Y6NPLA-AIEc[/youtube]

ณ ตอนนี้ น้องน้ำเริ่มคืบคลานเข้ามาในใจกลางของ กทม. มากขึ้นเรื่อยๆแล้ว  [emo12]

fantasy ಠ-ಠ

จากน้องน้ำเปลี่ยนไปเป็นป้าน้ำไปแล้วล่ะท่าน เพราะว่าเลย "หลักสี่" มาแล้ว [emo08]

boogyman

Quote from: แฟนต้า๚ ಠ-ಠ on 07 November 2011, 14:25:35
จากน้องน้ำเปลี่ยนไปเป็นป้าน้ำไปแล้วล่ะท่าน เพราะว่าเลย "หลักสี่" มาแล้ว [emo08]

แหม่ คิดได้ไงท่าน กลายเป็นป๋า  [emo05] [emo05]

fantasy ಠ-ಠ

ฟังมาจากเรื่องเล่าเช้านี้น่ะท่าน (ถ้าจำไม่ผิดนะ)
เป็นมุกแก้เครียดในยามน้ำท่วม ๕๕๕ [emo07]

microsoft

อาจจะไม่ใช่แค่ "ป้า" ครับ เพราะผ่าน "หลักหก" มาแล้วเหมือนกันนะครับ  [emo08]

Go Up