ผมเปิดหน้าต่างของไดรที่เสียบแฟตไดรซักพักมันปิดเองครับ

Started by mintkung, 20 October 2009, 07:08:11

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

mintkung

ผมเปิดหน้าต่างของไดรที่เสียบแฟตไดรซักพักมันปิดเองครับ แต่ผมลองเอาอีกอันมาเสียบมันกลับไม่เป็นไรครับ  มันคงเป็นที่แฟตไดร แบบนี้มีวิธีแก้ปะครับ

microsoft

ลองย้ายไปเสียบช่องอื่นๆดูบ้างหรือยังน่ะครับ ถ้ายังเป็นเหมือนเดิมอีก ปัญหาน่าจะเกิดจากตัวไดรว์แล้วน่ะครับท่าน คงต้องส่งเคลมอย่างเดียว ถ้ายังอยู่ในประกัน

anek_2002

Quote from: microsoft on 20 October 2009, 09:15:22
ลองย้ายไปเสียบช่องอื่นๆดูบ้างหรือยังน่ะครับ ถ้ายังเป็นเหมือนเดิมอีก ปัญหาน่าจะเกิดจากตัวไดรว์แล้วน่ะครับท่าน คงต้องส่งเคลมอย่างเดียว ถ้ายังอยู่ในประกัน

เป็นอาการเดียว กันกับของผม เลย สงสัยจะเสียแน่ๆๆๆ เพราะลองเสียบกับเครื่องอื่นก็เป็นเหมือนกัน

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles