น้ำเริ่มท่วมกรุงแล้ว เป็นยังไงกันบ้าง ได้รับถุงยังชีพกันหรือยังครับ

Started by Annop, 21 October 2011, 12:53:10

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Annop

ผมอยู่สายไหม กำลังรอว่าเมื่อไหร่จะถึงคิว เห็นขู่ทุกวัน สายไหม ดอนเมือง
เพื่อนๆผมอพยพกันหลายครอบครัวแล้วเช่นแถว บางบัวทอง บางใหญ่
บางคนก็ยังสู้น้ำอยู่แถงรังสิต

มีใครได้รับถุงยังชีพแบบนี้บ้างหรือยังครับ

MILD_PLUS

ถ้าได้มา...คงต้องเอาไปแกะกินนอกบ้าน ถ้าแกะกินในบ้านคงไม่เหลือชีพให้ยังครับ [emo05] [emo20]

boogyman

รบกวน ท่าน Annop ช่วยเอามาฝากผม 1ถุงด้วยนะครับ  [emo04]
เดี๋ยวผมจะไปรับ ที่งานสังสรรค์ VPC เลยก็ได้ครับท่าน  [emo09]

Annop

ผมกะว่าพรุ่งนี้ (23 ตค.) จะอพยพแล้วครับ
จากสายไหม ไปอยู่สวนนครนายกครับ
คงไม่ได้รอรับถุงยังชีพที่จะเอามาแจก ไม่งั้นคงได้เอาไปเผื่อแล้ว....อดกันเลยครับ.. [emo05] [emo05]

Go Up