จอยของ Logitech - Gamepad F310

Started by jacky24, 12 October 2011, 10:33:46

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

jacky24

จอยของ Logitech - Gamepad F310 เหมาะสำหรับเล่นเกมส์ FIFA 12 หรือเปล่าครับ
เดิมใช้จอยตลาดราคาร้อยกว่าบาทเล่นอยู่แต่ว่า Analog ข้างขวาใช้ไม่ได้ พอเล่นแล้วแพ้คอมพ์บ่อย แบบว่าใจมันไปเร็วกว่าจอย กดปุ่มยิงปุ่มส่งก็ไม่ได้ดั่งใจต้องการ ลองโหลดโปรแกรมตามกระทู้ต่าง ๆ มาเซ็ตแล้ว ก็ยังใช้ไม่ได้ เลยคิดว่าถ้าซื้อจอยตัวนี้แล้วปัญหาทุกอย่างจะหมดไป(หรือเปล่า) ช่วยแนะนำหน่อยครับ เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายแท้ ๆ [emo20]

MILD_PLUS

เนื่องจากผมไม่ได้เล่นเกม เลยตอบไม่ได้ว่าใช้ได้ดีหรือไม่ แต่ผมเห็นคำถามมันลอยๆ ไม่มีภาพให้เห็นว่าเจ้า Logitech - Gamepad F310 มันหน้าตาเป็นอย่างไร เลยเอามาให้ดูเผื่อท่านอื่นๆจะได้ช่วยเข้ามาตอบให้ครับ

[youtube=600,367]ad5vC2QMB-o[/youtube]

Go Up