# Notification.
Notification

Author Topic: กราบขอ microsoft office กับ activator ได้มั้ยครับ  (Read 2205 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ronewpoom

• VPC Member
  • *
    • View Profile
    • Email
ต้องใช้ทำงานน่ะครับต้องการอย่างมากเลยตอนนี้
รบกวนขอวิธีลงด้วยครับ

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ลองเช็่คดูในกล่องข้อความได้เลยครับ รวมทั้งการใช้งานต่างๆ

ไม่จำเป็นต้องโพสต์ในกล่องข้อความมาหลายครั้งหรอกครับ ถ้าผมว่างผมก็จะตอบให้ ถ้าไม่ว่างก็ต้องรอนิดหน่อยครับ (หากโพสต์ซ้ำข้อความเดิมบ่อยๆ ระวังระบบจะแบนท่านแบบอัตโนมัติเอาได้นะ)

ตอนนี้กำลังยุ่งอยู่ ค่อนข้างปวดหัวอยู่พอสมควรกับรีวิวฮาร์ดแวร์ เพราะมีเวลาค่อนข้างจำกัด และต้องรีบให้เสร็จโดยเร็ว เพื่อจะได้หาข้อมูลเนื้อหาอื่นๆมาอัพเดตลงเว็บอีก
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

• *
    • Email
ขอโทดที่รบกวนจริงๆครับต้องรีบทำงาน  [emo19]

น่าจะเปลี่ยนหัวข้อให้ส่วนรวมดูได้ด้วยนะครับ หากเฉพาะเจาะจงแค่ท่านใดท่านหนึ่งหรือผมคนเดียว หากท่านประสบปัญหา และเป็นเวลาที่ผมไม่อยู่หรือไม่ว่าง อาจจะตอบให้ไม่ได้ อย่างในเวลางานหลักช่วงกลางวัน ท่านก็คงต้องรอให้ผมเลิกงานกลับมาและเปิดหน้าจอเครื่องได้ก็ประมาณ 4-5 ทุ่มกว่าจะได้คำตอบจากผม ยิ่งท่านรีบด้วยแล้ว อาจจะต้องรอเก้อเลย แต่กลับกันท่านอื่นๆก็จะไม่ตอบให้ เพราะหัวข้อกระทู้เจาะจงคนตอบแค่คนเดียวนะ  [emo02]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

ลืมบอกไปว่าตัวติดตั้ง ms office คงต้องหาดาวน์โหลดในเว็บบิทเอาครับ เพราะเป็นไฟล์ใหญ่ ไม่สามารถแจกลิงค์ดาวน์โหลดแบบทั่วไปให้ได้ ส่วนเว็บบิทที่ไหนยังมีปล่อยอยู่คงต้องลองหาดู  [emo02]

• *
    • Email
อยากถามอีกเรื่องหนึ่งนะครับคือ activate ที่ส่งให้ผมในpmมันไม่ได้ทำให้ใช้ได้ถาวรแต่ทำให้ key มันกลับมามีอายุเท่ากับที่ได้มาตอนแรกใช่มั้ยครับ

Offline ismaell

• Webmaster
ร่วมด้วยช่วยกันครับ
ท่าน ronewpoom ดูที่ข้อความส่วนตัวของท่านนะครับ ผม PM ไฟล์ติดตั้ง Ms 2010 ไปให้แล้ว แต่เป็นเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษนะครับ ถ้าอยากใช้แบบภาษาไทย ก็คงต้องหา Thai Language.Pack มาติดตั้งเองครับ  [emo02]

• *
    • Email
ขอบคุนมากครับท่านอิสมาอิล ผมเห็นแล้วขอบคุนมาก แต่ก่อนหน้านั้นผมไปโหลดมาจากเว็บของไมโครซอฟเองแล้วน่ะครับขอบคุนมากจริงๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27