ละเว้นไม่ให้ Avira Antivir สแกนไง

Started by wittawatcup, 08 October 2009, 14:24:10

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

wittawatcup

ละเว้นไม่ให้ Avira Antivir สแกนไง

microsoft

กำ อิอิ สงสัยต้องรอให้ท่านที่ใช้ Avira มาช่วยตอบให้หน่อยน่ะครับ  [emo03]  [emo03]

MILD_PLUS

ผมก็เช่นเดียวกันครับ ยังไม่เคยใช้ Avira Antivir เลย หรือว่าในเว็บฯบอร์ดของเรา ไม่มีท่านใดเคยใช้เลย เห็นเงียบๆกันหมดเลยครับ [emo08]

fantasy ಠ-ಠ

คงต้องหาวินโดวส์มาลง Antivir เพื่อตอบคำถามละมั้งเนี่ย [emo06]

Hunter

ไม่ให้ scan ตรงส่วนไหนครับ ไม่ได้ใช้เหมือนกันครับ

Lhorn

ตรง Guard นั้น..  เลือกตรง exception ครับ  มันจะให้เลือก folder ที่ไม่ต้องการให้  scan ครับ... และสามารถเลือกไม่ให้ scan ไฟล์นั่นๆได้นะครับ ลองเข้าที่ config ดูนะครับ...

ปล. ตอนนี้ได้ดูโปรมแกรมป้องกันไวรัสหลายตัวเลย   เลยมีโอกาสได้ดูบ้างครับ

Go Up