# Notification.
Notification

Author Topic: คุณรู้สึกเหมือนผมใหม หรือ ปล่าวเลย  (Read 9781 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com
    • View Profile
เกี่ยวกับบ้านหลังนี้ ----> VarietyPC.Net (ขอเรียกว่าบ้านนะเพราะผมชอบ [emo02])
ยิ่งอยู่นานยิ่งผูกพันธ์ อบอุ่น ท่านสมาชิคแต่ละคนมีน้ำใจในการช่วยค้นหาข้อมูลและนำเสนอบทความ หลายๆท่านยอมเสียเวลาเป็นวันเพื่อที่จะหาวิธีแก้ปัญหาให้ ทั้งๆที่ท่านเหล่านั้นไม่ได้ค่าตอบแทนเลย แต่ท่านทำด้วยใจจริงๆ [emo19]
บทความนี้ผมอยากให้เพื่อนๆสมาชิคเข้ามาสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับบ้านของเรากันเยอะๆนะครับ [emo29]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
อิอิ เอาไงดี ขอเรื่องบอร์ดละกันนะครับ ครั้งสุดท้ายที่ผมตัดสินใจเปลี่ยนบอร์ด 13 ก.ค. วันนั้นยังคิดว่าผมคิดผิดไปหรือเปล่านะ จะเอาบอร์ดเก่ากลับมาใช้งานดีกว่ามั้ย เพราะในบอร์ดเก่าความรู้ก็เยอะพอสมควร และช่วงแรกๆที่บอร์ดใหม่เริ่มทำงาน บอร์ดก็ร้างมาก กระทู้น้อยมาก รู้สึกวังเวงยังไงชอบกล แต่ก็ได้พี่ น้อง เพื่อนๆทุกๆท่านช่วยกันปั้นบอร์ดใหม่นี้ให้มีสีสัน มีชีวิตชีวาเพิ่มขึ้นมาได้ถึงระดับนี้ ก็ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะครับ

เดี๋ยวถ้าได้โทรศัพท์เครื่องใหม่ คงจะได้เจอกันในช่วงเวลากลางวันบ่อยขึ้นนะครับ

[emo22]  [emo22]  [emo22]  [emo22]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline spidermusic-1

• VPC Member
    • Email
เข้ามาในเว็บนี้   รู้สึกอบอุ่นครับ

มีเพื่อน  พี่  น้อง  ทุกคนล้วนเป็นมิตรที่ดี

ความรู้ในนี้ก็มีมาก   ซึ่งมาจาก  ท่านเจ้าของเว็บ และสมาชิกทุกๆ  ท่านนั่นเอง

ได้รับความรู้จากเว็บนี้มากๆ     ...บุญกุศล   จงเกิดมีแก่ทุกท่านนะครับ

ร่วมอนุรักษ์พลังงาน  เพื่อสิ่งแวดล้อมที่ดีในอนาคต

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
เดี๋ยวถ้าได้โทรศัพท์เครื่องใหม่ คงจะได้เจอกันในช่วงเวลากลางวันบ่อยขึ้นนะครับ

งานมือถือมีถึงวันอาทิตย์นี้ ที่ศูนย์ฯสิริกิติ์
เอาเงินเดือนไปซื้อซะเลยท่าน microsoft [emo06]

ที่นี่อบอุ่นดี (ในวันที่ร้อนอบอ้าว) และหนาวเย็น (ในวันที่ฝนตก) ว่าไปนั่น
ปรกติเวบบอร์ดที่สิงสถิตย์อยู่ จะเข้าวันเว้นวัน ไม่ค่อยมาตอบอะไรมากมาย
แต่ที่นี่เข้าแทบทั้งวันทั้งคืน [emo10]
A.... (เข้าใจมุขกันไหมเนี่ย [emo12]) หรือว่าในเวบมีสิ่งเสพติด [emo13]

ง่าย ๆ คือ เข้ามาแล้วรู้สึกเป็นกันเองดี เปิดบ่อยกว่าบอร์ดที่ทำส่วนตัวอีกนะเนี่ย [emo12]
บอร์ดส่วนตัวเลยยังไม่คืบไปถึงไหนอ่ะ [emo10]

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
ผมก็รู้สึกดีๆเหมือนกับท่าน chaiwut เช่นกันครับ [emo01]  ที่นี่เป็นที่ๆผมจะเข้ามาบ่อย เรียกได้ว่าแทบจะทุกวัน  [emo09] เพราะความเอื้อเฟื้อของ ผู้รู้ทุกท่านที่คอยเข้ามาให้ คำตอบ และความรู้ต่างๆ รวมทั้งมาอ่านเรื่องอื่นๆที่ท่านได้มาโพสต์กันไว้ ได้ทั้งความรู้ ,คำตอบ, ความฮา และที่สำคัญคือความรู้สึกดีๆ ที่ได้จากการเห็นทุกท่านมาคอยช่วยเหลือกัน (เวปนี้เป็นเวปแรกนะครับที่ผมเจอ ผู้หญิงที่เก่งคอมฯมาคอยช่วยตอบปัญหาด้วย (ใครเอ่ย  [emo08] อิอิ) )

ก็ถือได้ว่าเป็นโชคดีของผมครับที่ได้เข้ามาเจอเวปนี้
ปล. ท่านmicrosoft ครับ อย่าลืมนะครับ 500.-ที่ตกลงกันไว้ เขียนเชียร์ให้แล้วน่ะ  อิอิ ล้อเล่น  [emo05]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline NANO_S69

• Email
ผมอีกคนที่รูุ้สึกดี มีความอบอุ่น (ถึงร้อนมาก)  [emo20] จริงๆผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมพ์ เท่าไร  เข้ามาในนี้ก็ได้ความรู้เยอะเหมือนกัน บางทีสงสัยไรก็เข้ามาโพสไว้ วัน สอง วัน ก็ได้คำตอบ ก้อขอขอบคุณนะครับ สำหรับคำตอบดีๆๆ   [emo19]

Offline PokPak MaTem

• QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email
ขอมาร่วมด้วยคนนะ อิอิ

ผมอยู่ตั้งก้ะบอร์ดเก่าแน่ะ ก็คือ บ้าน พร้อม ห้องสมุดแบบพกพากันเลยทีเดียว อิอิ [emo05]

Offline YOOHOO

• Global Moderator
ดีถึงดีมาก ครับ  [emo01]
สิ่งที่ " มนุษย์ทุกคน " ต้องการมากที่สุด ก็คือ...................... " ความสุข "

งานมือถือมีถึงวันอาทิตย์นี้ ที่ศูนย์ฯสิริกิติ์
เอาเงินเดือนไปซื้อซะเลยท่าน microsoft [emo06]

ที่นี่อบอุ่นดี (ในวันที่ร้อนอบอ้าว) และหนาวเย็น (ในวันที่ฝนตก) ว่าไปนั่น
ปรกติเวบบอร์ดที่สิงสถิตย์อยู่ จะเข้าวันเว้นวัน ไม่ค่อยมาตอบอะไรมากมาย
แต่ที่นี่เข้าแทบทั้งวันทั้งคืน [emo10]
A.... (เข้าใจมุขกันไหมเนี่ย [emo12]) หรือว่าในเวบมีสิ่งเสพติด [emo13]

ง่าย ๆ คือ เข้ามาแล้วรู้สึกเป็นกันเองดี เปิดบ่อยกว่าบอร์ดที่ทำส่วนตัวอีกนะเนี่ย [emo12]
บอร์ดส่วนตัวเลยยังไม่คืบไปถึงไหนอ่ะ [emo10]

กำลังมองหารุ่นที่รองรับ 3G อยู่น่ะครับ พอดีแถวๆที่ทำงานมีสัญญาณ True ให้ทดลองใช้งานฟรี
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline chaiwut

• Webmaster
    • MSN Messenger - chaiwut38@hotmail.com

Offline Garnet

• การดูถูกตัวเอง เป็นสิ่งที่ไม่น่าให้อภัยอย่างที่สุด
  • Global Moderator
  • Pussy`Cat
    • ICQ Messenger - 1796178
    • NoD32
สำหรับที่นี่จะเป็นเหมือนได้อยู่กับเพื่อน ๆ ที่รู้จักกันซะมากกว่า
มีหลาย ๆ อย่างต่างกับบอร์ดทั่วไป ที่ส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยมีผู้หญิงมาอยู่ในบอร์ด (ก็มันเป็นส่วนน้อยนี่นา ที่จะมาโพสถามเรื่องคอมพิวเตอร์)
คนในบอร์ดเป็นกันเองดีค่ะ [emo01]
มาเร็ว ตอบเร็ว หายตัวไปเร็ว (มีแต่งาน [emo06])

มาช่วยย่อเวบให้ค่ะ
http://adything.blogspot.com/2009/06/acer-f1-cpu-1ghz.html

กลายเป็นเรื่องมือถือไปซะแล้ว [emo06]
ความรักไม่มีที่สิ้นสุด... ความรักทำให้เกิดความทุกข์ และความเศร้าโศกเสียใจไม่มีที่สิ้นสุด

สำหรับที่นี่จะเป็นเหมือนได้อยู่กับเพื่อน ๆ ที่รู้จักกันซะมากกว่า
มีหลาย ๆ อย่างต่างกับบอร์ดทั่วไป ที่ส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยมีผู้หญิงมาอยู่ในบอร์ด (ก็มันเป็นส่วนน้อยนี่นา ที่จะมาโพสถามเรื่องคอมพิวเตอร์)
คนในบอร์ดเป็นกันเองดีค่ะ [emo01]
มาเร็ว ตอบเร็ว หายตัวไปเร็ว (มีแต่งาน [emo06])

มาช่วยย่อเวบให้ค่ะ
http://adything.blogspot.com/2009/06/acer-f1-cpu-1ghz.html

กลายเป็นเรื่องมือถือไปซะแล้ว [emo06]

แก้ไขแล้วครับ นึกอยู่โพสต์เสร็จจะกลายเป็นเรื่องอื่นไปหรือเปล่า กลับเข้าเรื่องเดิมดีกว่านะ อิอิ

Offline babololki

• **
เข้ามาอ่านบ่อยมากๆครับ

แต่ไม่ค่อยได้โพสเท่าไรครับ

ูู^^รักบอร์ดนี้จิงๆ

katt

• Guest
ที่นี่ ดี ดีดีดีดี มาก มากมากมากมาก [emo04]

Offline bulldozer

ทุกๆท่านน่ารักมากครับ แบ่งปันความรู้กัน ยากที่จะบรรยายออกมาเป็นคำพูดได้  [emo04]  [emo04]
::: ร่วมสร้างสรรค์โลกสวยด้วยหนึ่งสมองสองมือของพวกเรากันดีกว่า :::

::: ช่วยกันคนละไม้ คนละมือ เพื่อสังคม VPC ที่น่าอยู่ :::

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27