ลงวินโดว์โม

Started by katt, 02 October 2009, 11:15:51

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

katt

คือได้ลงวินโดว์โม ค่ะ ตอนลงไม่มีขั้นตอนใส่key ใส่เฉพาะ ชื่อคอม กับ user เป็นชื่อเดียวกัน
และ ก็ไม่ได้ปิดออโต้ อัพเดต ตามรูปที่แนบมา เป็นรูปปลาดาวใช่หรือเปล่า มีความหมายยังไง
บ้างคะ และควรจะปิดอัพเดตใช่หรือไม่ ถ้าโดนแจกดาวที่ จอ ก็อินสตอล wga ก็ได้ใช่หรือเปล่าคะ
ขอบคุณ ล่วงหน้าค่ะ

YOOHOO

ตามรูปที่แนบมา เป็นรูปปลาดาวใช่หรือเปล่า มีความหมายยังไงบ้างคะ

จากรูป คุณ Katt โดนจับได้แล้วว่าใช้ Windows ปลอม
หมายความว่าโดนล๊อกใส่กุญแจมือแล้ว ระวังโดนจับเข้าห้องขัง ... อิอิ
วิธีแก้ก็ตามไปที่ ... http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=308.0
อ่านให้ละเอียดแล้วทำดูก่อนครับ  

fantasy ಠ-ಠ

หลายคนชอบเลี้ยงปลาดาวกันจังเลยแฮะ
หรือว่าบ้านอยู่ติดทะเลกันหลายคน [emo06]

katt

Quote from: YOOHOO on 02 October 2009, 11:42:13
ตามรูปที่แนบมา เป็นรูปปลาดาวใช่หรือเปล่า มีความหมายยังไงบ้างคะ

จากรูป คุณ Katt โดนจับได้แล้วว่าใช้ Windows ปลอม
หมายความว่าโดนล๊อกใส่กุญแจมือแล้ว ระวังโดนจับเข้าห้องขัง ... อิอิ
วิธีแก้ก็ตามไปที่ ... http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=308.0
อ่านให้ละเอียดแล้วทำดูก่อนครับ  

โดนจับเข้าห้องขังเมื่อไหร่ ท่านยู้ฮูไปประกันตัวให้ด้วยเด๊อ [emo08]
วิธีแก้ คงต้องอ่านให้ละเอียดมากๆ เพราะเป็นคนเข้าใจย๊ากยาก IT เนี่ย!  [emo17]

katt

Quote from: fantasy on 02 October 2009, 14:16:31
หลายคนชอบเลี้ยงปลาดาวกันจังเลยแฮะ
หรือว่าบ้านอยู่ติดทะเลกันหลายคน [emo06]

รู้อีกแระ อยู่แถวๆอ่าวไทย น่ะ [emo03]

YOOHOO

ต้องนั่งเรือไปประกันด้วยไหมครับ กลัวเมาเรือแล้ว ...  [emo18] ... กลัว

HA HA HA 555 +++

katt

ไม่ม๊าว ไม่เมา ท่านคงไม่เคยนั่งเรือข้ามไปเที่ยวเกาะ นะซิ! ยังไงก็ลองดูจิ! แบบเกาะที่ไม่ไกลจากฝั่งมาก
เกาะแก้วเสม็ด นะ ไม่เมาหรอก นั่งเรือแป๊ปเดียว เมาเหล้ายังทรมานซะกว่า แถวบ้านเมาจนหัวทิ่มคูน้ำ ก๊ากๆ สม [emo03]

katt

เรียบร้อยแล้วค่ะ ใช้วิธีของคุณ Hawkseye จาก www.Thaigaming.com

YOOHOO

ไม่ดีกว่า ... กลัว ... กลัวโดนหลอกไปขาย ... กลัวเมาเรือ ... กลัวต้องไปประกันตัวเด็ก ... ซน ... อิอิ

555 +++ (เพิ่มเติม เพิ่งเห็น ... เย้ ๆๆๆ ดีใจไม่ต้องตามไปประกันตัวเด็ก ... ซน ... แล้ว ... เย้ ๆๆๆ )

fantasy ಠ-ಠ

น่าอิจฉาคนอยู่ใกล้ทะเล
มีปลาดาวให้ดูด้วย [emo06]
จริง ๆ ก็ได้ดูปลาดาวของเครื่องคนอื่นบ่อย ๆ อ่ะ
แต่เครื่องส่วนตัวไม่มีปลาดาวให้ดู [emo01]

microsoft

Noi noi

ยังไม่ออกพรรษาเลย [emo18]ซะแล้ว [emo08] [emo08]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles