รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยครับ...อันตราย

Started by psps, 21 May 2011, 08:58:42

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

psps

ผมคลิกเข้าตามลิงก์ที่โผล่มาแนะนำ แค่เปิดหน้าเวบ  NOD แจ้งทันที
ประมาณเกือบร้อยตัว ใน IP เดียวกัน โดยที่ผมไม่เปิดเข้าไปในเวบเลย

microsoft

ในเว็บนี้หรอครับ หรือจากเว็บไหน ช่วยบอกละเอียดด้วย ผมก็เริ่มใจไม่ดีอีกแล้วนะเนี่ย  [emo12]

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง: ไวรัสอะไรครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles