# Notification.
Notification

Author Topic: ปีที่แล้วทำเสื้อไปละ ปีนี้จะทำอะไรกันดีครับ ^^  (Read 4827 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ~Jason_Bourne~

• VPC Member
    • View Profile
ปีที่แล้วทำเสื้อกันไปแล้ว ได้รับการตอบรับกันอย่างดี บางท่านไส่ไปนั้น ไปนี้ บางท่านไส่ไปทำงาน ไส่ไปเที่ยว หลากหลายที่จะใส่ มาปีนี้จะทำอะไรดีครับ เสื้ออีกก๊ได้นะครับเพราะผมคิดว่า เราจะมีชุดประจำเว็บเก็บไว้ [emo05] เปิดตู้มาทีไรเห็นแขวนอยู่แล้วทำให้นึกถึงเรื่องราวของวันเวลาที่ผ่านมาผมไม่ค่อยได้ทำประโยชน์อะไรไห้เว็บเลย [emo12]จึงอยากมีส่วนร่วมกับทุกท่านบ้าง ผมไส่ไม่ได้เพราะเอาไปเข้ารูป+กับร่างกายที่ไหญ่ขึ้น มันฟิตเลยให้แฟนไส่ สมาชิกอยากเสนออะไรก็นำเสนอได้เลยครับ เรื่องนี้จริงจัง ไม่ดราม่า นะครับ  [emo08]

Offline Aiyara2497

ผมสนับสนุนอีกเสียงครับ ผมยังไม่มีที่ระลึกจากเวบ VPC เลยครับสนับสนุนครับอยากมีส่วนร่วมครับ  [emo08]
ผู้เฒ่าอยากรู้

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ผมสนับสนุนอีกเสียงครับ ผมยังไม่มีที่ระลึกจากเวบ VPC เลยครับสนับสนุนครับอยากมีส่วนร่วมครับ  [emo08]

+ ยังมีเหลืออยู่นะครับ หากท่าน Aiyara2497 ยังไม่ได้มีไว้ในครอบครอง ก็สั่งซื้อเอาไปสัก 1-2 ตัว หรือมากกว่านี้ก็ได้ เพื่อเอาไปแจก ลูกๆ หลานๆ ให้ได้ใส่กันก็ได้นะครับ [emo01] [emo02]

ที่นี่ครับ > http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=2524.0
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline rana

รอช่วยอยู่นะ จะทำอะไรก็เสนอมา คนว่างงานช่วยได้ก็จะช่วยเต็มที่จ้า ถ้าสามารถนะ
แต่ตอนนี้สงสารหนุ่มน้อย ที่เค้าลงทุนทำเสื้ออยู่ มันยังเหลืออีกเยอะ
ทุนมันจมอยู่ตรงนั้นหลายบาทอยู่ เมื่อไหร่น้องมันจะมีเงินเก็บไปแต่งงานซักทีหว่า [emo06]
...อีกแล้วนานๆมาที แซวเค้าอีกแล้ว นิสัยไม่ดีเนอะ ขอหน่อยเหอะแก้เครียดดดดดดดด
[emo05]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ยังไม่แน่เหมือนกันครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้เสื้อล็อตนี้หมดก่อนน่ะครับ อาจจะเป็นปลายปีกับเสื้อ v.2, กระเป๋าเป้, เสื้อแจ็คเก็ต และ/หรือ Wristband PVC ด้วย  [emo01]

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline Annop

สวยดีนะ แล้วมันใช้เป็น Flash Drive ได้หรือเปล่าครับ

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ยังไม่แน่เหมือนกันครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้เสื้อล็อตนี้หมดก่อนน่ะครับ อาจจะเป็นปลายปีกับเสื้อ v.2, กระเป๋าเป้, เสื้อแจ็คเก็ต และ/หรือ Wristband PVC ด้วย  [emo01]

+ โดนเลยครับแบบนี้ Wristband PVC ผมขอสั่งจองเป็นสีดำนะครับ
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
หรือว่าจะเป็นแบบนี้ดีครับ (เอ...แต่ผมมองๆ ดูมันเหมาะกับสาวๆ มากกว่านะเนี่ยะ...)  [emo10] [emo08] [emo03]

ถึงเวลานั้น สำหรับ Wristband เดี๋ยวต้องดูอีกทีว่าความจุขั้นต่ำของแฟลชไดรฟ์และราคาที่ไม่สูงเกินไปจะอยู่ที่ความจุเท่าไรนะครับ อาจจะเริ่มต้นที่ 8GB หรือไม่ก็ 16GB เพราะปัจจุบันนี้ ราคาแฟลชไดรฟ์ก็ไม่แพงแล้ว  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline ans58670

• Webmaster
- ให้สายมันใหญ่หน่อยก็เป็นผู้ชายแล้วหล่ะตัวเอง  [emo17]

เดี๋ยวต้องหาข้อมูลของโรงงานผลิตด้วยครับ ว่าต้องใช้จ่ายด้วยงบประมาณเท่าไร, จำนวนขั้นต่ำที่สามารถสั่งทำได้ และตัวแฟลชไดรฟ์เองด้วยว่ามีคุณภาพมากน้อยแค่ไหน แต่ผมอยากได้พวกยี่ห้อดีๆ read/write สูงๆหน่อยมาไว้ในตัว Wristband นะครับ แต่ต้นทุนของแต่ละเส้นจะอยู่ที่เท่าไรนี่สิ  [emo18]

Offline rana

โอ้ถูกใจ งามเนอะยกมือสนับสนุน Flash Driveแต่จะเป็นแบบไหนก็ได้นะจ๊ะ [emo06]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
- ให้สายมันใหญ่หน่อยก็เป็นผู้ชายแล้วหล่ะตัวเอง  [emo17]

บ้า...ทำไมชอบเหมือนกันเลยล่ะฮ้าาา  [emo13]  [emo18]  [emo08]

ผมว่า Wristband แบบของท่าน microsoft นี่เข้าตาที่สุดแล้วนะ สวยครับ  [emo05]
ผมสนับสนุน 1 เสียง  [emo01]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
หลายปีก่อนเคยซื้อนาฬิกาที่เก็บข้อมูลได้จาก SIS มาใช้
ถ้าจำไม่ผิด มีแค่ 2GB สูงสุด และราคาก็สูงเกือบหมื่น [emo18]
ผมใช้อยู่สองปีกว่า แล้วสายก็ขาด มีโดนน้ำฝนอยู่บ้าง
เคยโดนน้ำแบบเต็ม ๆ จนต้องเอาไปส่งเคลมเลยครับ

ส่วนสายข้อมือก็เคยได้มาจากดีคอมฯ เอาไปใส่เท่อยู่นานพอควรครับ
แต่ไม่กล้าโดนน้ำ เดี๋ยวจะพัง [emo12]

แต่ถ้าเป็นยุคนี้ คงจะกันน้ำได้สบายแล้วล่ะมั้ง [emo01]

Offline Annop

ใส่ไปหาลูกค้า พอจะ Install ก็ถอดจากข้อมือ เสียบเลย
ใส่ไป Presentation งานลูกค้า ก็ถอดจากข้อมือ เสียบเลย
เท่!!! ซะไม่มีเลยนะ จองไว้แจกพี่ป้าน้าอาด้วยครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27