ท่าจะโดนไวรัส ช่วยดูให้ทีครับ

Started by repairy99, 29 September 2009, 12:24:11

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

YOOHOO

เปิดดูที่ Link แล้วรูปไม่โชว์นะครับ  [emo11]
Update Antivirus Full Scan C: ลองดูก่อน ครับ

repairy99

พอดีมีงานด่วน ( เจ้าของร้าน ด่วนตลอด ) อัปใหมแล้วครับ [emo14]

microsoft

ไม่มีโปรเซสแปลกปลอมเลยครับ ขออาการเพิ่มเติมหน่อย  [emo04]

repairy99

หลายเครื่องเนทวิ้งไม่เต็มครับ ในรูปเนท วิ้งถึง 9 เมกกว่า

แต่เครื่อง ที่เพิ่งฟอแมท สดๆร้อนๆ เนท วิ้ง แค่ 3 เมก  [emo12]

โปรแกรมส่วนใหญ่ เซฟไว้ในเครื่องเดียวกับที่อัปรูปครับ

ไช้สายแรน เส้นเดียวกับเครื่อง 9 เมก แต่เนทมาแค่ 3 เมก เลยสงสัยครับ

Lhorn

ช่วยอธิบายการต่อวงจร internet ของท่านมาหน่อยครับ..

Go Up