# Notification.
Notification

Author Topic: โปรเเกรม kaspersky เป็นอะไรเหรอครับถึงได้เเสดง สีเเดงเเบบนี้  (Read 5374 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline [LB_DESIGN]

• VPC Member.
  • **
    • View Profile
    • Email
โปรเเกรมผมเพิ่งลงเมื่อคืนครับ
เเต่พอเปิดเครื่องมาเมื่อสักพักก็เจอกล่องข้อความเเบบนี้
เหมือนกับว่าจะเรียกหาอะไรสักอย่างเกี่ยวกับตัวเลขครับ
พี่ๆช่วยดูหน่อยน๊ะครับขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

Offline ismaell

• Webmaster
มันก็ให้กรอกหมายเลขคีย์ เพื่อ activate ให้เปิดการใช้งานมันน่ะสิ
ตัวนี้มันไม่ฟรี ถ้าอยากได้หมายเลขคีย์ ก็ต้องติดต่อตัวแทนจำหน่ายเพื่อซื้อ license ถ้ายังไม่มีก็ติ๊กเลือกตรงช่องที่ 2 เพื่อใช้แบบทดลอง 30 วันไปก่อน แล้วค่อยซื้อ license ทีหลัง หรือไม่ก็หา crack เอา แต่ขอบอกไว้ก่อนเลยว่า เจ้าแอนตี้ไวรัสตัวนี้ มีความสามารถจับคีย์และ crack เถื่อนได้ีดีมากๆ ใช้ไม่กี่วันก็ถูกบล็อกซะแล้ว แนะนำเลยว่าให้ซื้อ license ไปเลย 1 user ประมาณปีละ 500 บาท เพื่อแลกกับประสิทธิภาพอันยอดเยี่ยมของมันครับ  [emo04]

• **
    • Email
มันก็ให้กรอกหมายเลขคีย์ เพื่อ activate ให้เปิดการใช้งานมันน่ะสิ
ตัวนี้มันไม่ฟรี ถ้าอยากได้หมายเลขคีย์ ก็ต้องติดต่อตัวแทนจำหน่ายเพื่อซื้อ license ถ้ายังไม่มีก็ติ๊กเลือกตรงช่องที่ 2 เพื่อใช้แบบทดลอง 30 วันไปก่อน แล้วค่อยซื้อ license ทีหลัง หรือไม่ก็หา crack เอา แต่ขอบอกไว้ก่อนเลยว่า เจ้าแอนตี้ไวรัสตัวนี้ มีความสามารถจับคีย์และ crack เถื่อนได้ีดีมากๆ ใช้ไม่กี่วันก็ถูกบล็อกซะแล้ว แนะนำเลยว่าให้ซื้อ license ไปเลย 1 user ประมาณปีละ 500 บาท เพื่อแลกกับประสิทธิภาพอันยอดเยี่ยมของมันครับ  [emo04]

ต้องขอบคุณมากๆครับท่านที่ช่วยเหลือพอดีไม่มีความรู้ด้านไวรัสเลย
เลยกลัวคอมเป็นอะไรครับเพราะงานเยอะตอนนี้ผมเรียนอยู่งานส่งอาจารย์เยอะ
กลัวหาย [emo02]
เเต่ก็ขอบคุณมากครับ

• **
    • Email
อยากทราบเรื่องหาซื้อโปรเเกรมได้จากที่ไหนครับเเล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับอยู่ได้นานไมมีกี่ตัวให้เลือกใช่ครับ

ขอบคุณครับ [emo10]

Offline nakids

• VPC Member
ราคาประมาณนี้ละครับ

ซื้อได้ตามร้าน it พวก advice, jib ,banana อื่นๆ แต่ตามรูปเอามาจากร้าน advice ครับ

• **
    • Email
ขอบคุณครับ
เเต่ทำไมราคาของที่เหมือนกัน1userที่เหมือนกันเเต่ราคาเเตกต่างกันครับ
เเละที่มีคำว่าRENEWALข้างหลังหมายถึงอะไรครับ
อยากทราบครับขอบคุณครับ

• Webmaster
แต่ช้าก่อน !!!!!  [emo15]
มันยังมีวิธีที่ทำให้ใช้เจ้าตัวนี้ไปตลอดโดยที่ไม่ต้องซื้อมัน และไม่ต้องหาคีย์เถื่อน  [emo04]
1.ก่อนอื่นก็ติดตั้ง Kaspersky ลงทะเบียนแบบทดลองใช้ 30 วันไปตามปกติ
2.ไปโหลดเจ้าตัวนี้มาเก็บไว้ในเครื่อง kavremover.exe เก็บไว้ให้ดีเอาไว้ใช้ตอนหลัง
3.พอใช้งานจนใกล้จะครบ 30 วัน ก็ถอน Kaspersky ออก โดยใช้ตัว kavremover ที่โหลดเก็บไว้ โดยดับเบิ้ลคลิกขึ้นมา มันจะให้กรอกโค้ดตามรูปภาพที่แสดงอยู่ ต่อไปก็เลือกผลิตภัณฑ์ให้ตรงกับที่ใช้ หลังจากนั้นก็คลิกที่ Remove รอสักครู่มันจะให้รีสตาร์ทเครื่อง เป็นการถอนโปรแกรมแบบไม่เหลือซากเดิมไว้ให้เลย
4.ต่อไปก็ติดตั้ง Kaspersky ลงทะเบียนแบบทดลองใช้ 30 วัน เหมือนเดิม พอหมดอายุก็กลับไปทำแบบข้อที่ 3 อีก เรื่อยไปจนพอใจครับ  

ผมทดลองหลายรอบแล้วกับโน้ตบุ้คของผม เพราะขี้เกียจหาคีย์เถื่อน ได้ผลดีมาตลอดครับ  [emo01]

ปล.เห็นกระทู้นี้ขึ้นมา ขอให้รายละเอียดเพิ่มเติมนะครับ ผมทดลองมา 3 ครั้ง ได้ผลมาตลอด ก็ต่อเมื่อปล่อยให้วันใช้งานเหลือไม่ต่ำกว่า 15 วัน พอครั้งล่าสุดเหลือวันใช้งาน 9 วัน ผมทดลองถอนมันออกด้วย kavremover แล้วลงใหม่เหมือนเดิม ปรากฏว่ามันไม่ได้ผลซะแล้ว  [emo12] วันใช้งานยังเหลือ 9 วันเหมือนเดิม  [emo13]
เลยขอโอกาสมาบอกกล่าวกันครับ ไม่แน่ใจว่ามันไม่ได้ผลแล้ว หรือวันใช้งานมันเหลือน้อยเกินไป ผมก็มิอาจทราบได้ครับ
และต้องขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ ถ้าใครทำแล้วไม่ได้ผลครับ  [emo19]

Offline nakids

RENEWAL เป็นประเภทคีย์สำหรับต่ออายุครับ ราคาเลยถูกลงของลูกค้าเดิม
น่าน...มีคนแนะนำวิธีลัดละ  [emo08]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
โอ้... มันสุดยอดจริง ๆ เลยนะเนี่ย จอร์จ [emo05]

... ถ้าท่านไม่สั่งซื้อภายในสิบนาทีนี้
เราขอเสนอแนวความคิดใหม่ ตามนี้

รู้สึกว่า ท่าน ismaell จะชอบพลิกวิกฤตเป็นโอกาสนะเนี่ย [emo05]
แต่ดูเผิน ๆ เหมือนว่าท่านจะชอบดูโฆษณาขายของ ซาร่า-จอร์จ นะครับ

• **
    • Email
ผมลงเเล้วครับ ลองใช้เเบบ 30 วันเอาครับ
เเต่อยากบอกว่าโปรเเกรมเค้าสุดยอดมากครับ
เครื่องว่าไม่มีไวรัส สเเกนเเปปเดียว โทรจันมาเต็มเลย 10กว่าตัว มาจากไหนไม่รู้ครับ
เเต่ก็เรียบร้อยครับหมดห่วงเครื่องกลับมามีชีวิตอีกครั้งครับ
เเบบนี้ต้องลองของเเท้สักหน่อยเเล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

Offline siranee

• *
รบกวน ขอ  ลิ้งค์ทดลองใช้แบบ 30 วันหน่อยได้ไหมค่ะ และก็วิธีดาวโหลดด้วยนะค่ะ
ทำไม่ค่อยเป็นเลย ยังไม่มีสแกนไวรัสใช้เลย [emo17] ขอบคุณล่วงหน้าคะ [emo19]

• Webmaster
รบกวน ขอ  ลิ้งค์ทดลองใช้แบบ 30 วันหน่อยได้ไหมค่ะ และก็วิธีดาวโหลดด้วยนะค่ะ
ทำไม่ค่อยเป็นเลย ยังไม่มีสแกนไวรัสใช้เลย [emo17] ขอบคุณล่วงหน้าคะ [emo19]
เข้าไปดาวน์โหลดตามนี้เลยครับ  เลือกเอาตามใช้ชอบเลยว่าจะใช้ตัวไหน [emo01]

http://www.thaikaspersky.com/2011thai/downloads.html

Offline siranee

• *
เข้าไปดาวน์โหลดตามนี้เลยครับ  เลือกเอาตามใช้ชอบเลยว่าจะใช้ตัวไหน [emo01]

http://www.thaikaspersky.com/2011thai/downloads.html

-ขอบคุณมากนะคะ- [emo35]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
- ผมขออนุญาตแก้ไขหัวข้อของกระทู้ เพื่อให้อ่านแล้วเข้าใจ/ได้ใจความตามเนื้อเรื่องนะครับ [emo02]

Offline venom12

• *
ตอนนี้เห็นKaspersky มีโปรฯซื้อ 3 PC แถม 1 PC ฟรี เผื่ออยากใช้ของแท้นะคะ

http://www.thaikaspersky.com/2011thai/promotion/kaspersky_promotion.php

แล้วเดี๋ยวนี้เค้ามีของแจกลูกค้าด้วย มีทุกเดือนเลย ใครใช้อยู่ก็คอยดูหน้าเว็บหรือเฟสบุ๊ค KasperskyThailand ได้ค่ะ
 [emo04]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27