ขอโทษครับอาจจะซ้ำ ขอตัว Crack Windows 7 ultimate SP1 ครับ

Started by Happy_780, 31 March 2011, 22:20:13

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

Happy_780

ท่านใดมีตัว crack Windows 7 Ultimate SP1 ช่วยอนุเคราะห์ด้วยครับตอนนี่หน้าจอดำครับ

ans58670

- เดิมใช้ตัวไหน ก็ใช้ตัวนั้นได้ต่อได้ใหม่ครับ [emo02]

Happy_780

ขอโทษครับพอดีผมไม่ค่อยถนัดเรื่องนี้ ที่บอกว่าใช้ต่อได้หมายถึงไม่ต้อง crack ก็ได้ใช่ไหมครับ ตอนแรกก็ crack อยู่แต่พอลง SP1 แล้วมันก็ขึ้น This copy of windows is noy genuine ของผมเป็นตัว Build 7601 ครับ ตอนนี้มันฟ้องตลอดเลยครับและเหมือนมันไม่ค่อยเสถียรด้วยครับ

Happy_780

ขอบคุณมากครับ เทพจริงๆ ใช้ตัวเดิมได้ครับ ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles