# Notification.
Notification

Author Topic: วันเกิดผมวันนี้ lawloei ครับๆ  (Read 2837 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline lawloei

• VPC Member
    • View Profile
    • Email
อยากให้พี่ๆ ลุงๆๆ มาอวยพรให้ผมหน่อย อิอิ
จะครบ 15 ปีวันนี้ จะได้เป็นนายแล้ว ความปัญญาอ่อน จะลดลง ไหมก็ไม่รู้
28/03
 [emo05] [emo01] [emo01]
  I MADAMEMOD

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ขอให้ท่าน lawloei มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดวันนี้มากๆนะครับ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมดังใจหวังทุกประการ คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง ขอให้เรียนเก่งๆได้เกรด A ทุกวิชา เอ เมื่อวันก่อนท่านบอกว่าท่านจบม.3 แล้วด้วย ก็ขอให้มีความสุขกับโรงเรียนที่จะเรียนต่อที่ใหม่ด้วยนะครับผม

[youtube=600,367]Uv-uZNP9wnQ[/youtube]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงและมีความสุขตลอดไป [emo02]

Offline ismaell

• Webmaster
เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ขอให้น้อง lawloei มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เรียนหนังสือเก่งๆ เป็นอนาคตที่ดีของชาตินะครับ  [emo01]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ขออวยพรให้น้อง lawloei มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุข ความสมหวัง ในทุกสิ่งทุกอย่าง (ที่เป็นสิ่งดี)
ตั้งใจเรียน ขยันเรียน มีมานะ อุสาหะ ในหน้าที่ และการงาน (ในอนาคต) [emo19]
และที่สำคัญ รักษ์ภาษาไทยด้วยนะครับ เพื่อเป็นตัวอย่างกับเยาวชน และคนทั่วไปในอินเทอร์เน็ต

ปล. อยากจัดเค้กแบบที่ให้กับท่าน microsoft แต่กลัวจะเข้าข่าย [emo20]
เดี๋ยวโดนปลดตำแหน่ง [emo06]

Offline ans58670

• Webmaster
- บอกมาช้า...เลยงับไปหน่อยนึงเสียแล้ว [emo02]

Offline Agency

สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงตลอดปีนี้และตลอดไปนะครับ   [emo01]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่าน lawloei  [emo01]
เดี๋ยวจะมีบัตรประชาชนเป็นของตัวเองแล้วสิครับเนี่ยะ  [emo02] ก็...ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย สมหวังดั่งใจคิด ขอให้เรียนเก่งๆ แล้วก็เป็นคนดีของคุณพอคุณแม่ด้วยนะครับผม  [emo01]

จะว่าไปอายุเท่าหลานผมเลยนะ จบ ม.3 แล้วเหมือนกัน แต่หลานผมมันยังตัวกะเปี๊ยกอยู่เลยครับ  [emo13] ( [emo08])

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
* * * วันประเสริฐ  วันเกิด  ของหนุ่มน้อย
มีของขวัญนิดหน่อย เอามาให้
ขอคนรัก สุขศรี มีโชคชัย
เป็นหลักมั่น  ขวัญใจ  ของครอบครัว * * *

ลุงมาช้าไปหน่อยนะ มาฟังเพลงอวยพรวันเกิด แนวโฟคซอง สบายๆ นะครับ

[youtube=600,367]f-dFdxsRlEY&playnext=1&list=PLEA145BEB558265E9[/youtube]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

• Email
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่าน lawloei  [emo01]
เดี๋ยวจะมีบัตรประชาชนเป็นของตัวเองแล้วสิครับเนี่ยะ  [emo02] ก็...ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย สมหวังดั่งใจคิด ขอให้เรียนเก่งๆ แล้วก็เป็นคนดีของคุณพอคุณแม่ด้วยนะครับผม  [emo01]

จะว่าไปอายุเท่าหลานผมเลยนะ จบ ม.3 แล้วเหมือนกัน แต่หลานผมมันยังตัวกะเปี๊ยกอยู่เลยครับ  [emo13] ( [emo08])

[emo05] [emo05]
อายุเป็นเพียงตัวเลขครับผม
ผมเตี้ยเฉยๆเลยดูเด็ก สูง 162  [emo14]
  I MADAMEMOD

• Email
* * * วันประเสริฐ  วันเกิด  ของหนุ่มน้อย
มีของขวัญนิดหน่อย เอามาให้
ขอคนรัก สุขศรี มีโชคชัย
เป็นหลักมั่น  ขวัญใจ  ของครอบครัว * * *

ลุงมาช้าไปหน่อยนะ มาฟังเพลงอวยพรวันเกิด แนวโฟคซอง สบายๆ นะครับ

[youtube=600,367]f-dFdxsRlEY&playnext=1&list=PLEA145BEB558265E9[/youtube]
ครับผมขอบคุณครับผมที่มาอวยพรให้เต้ย
ขอบคุณทุกๆคนเลยนะครับที่มาอวยพรๆ
ขอให้ร่ำรวยกัน สู้หมู่สู่คน เด้อครับพี่น้องๆ
  I MADAMEMOD

Offline nakids

วัยครบอายุ 15 เริ่มทำบัตรประชาชนซะด้วย จะได้บัตรเหลืองหรือเปล่านะ อิอิ
ขอให้น้อง lawloei คิดสิ่งใดๆ ได้สมปรารถนาดั่งที่หวังนะและอยู่ดีมีสุข ร่างกายแข็งแรงครับ  [emo01]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
อายุสิบห้า ทำบัตรประชาชน แต่คราวนี้ได้บัตรเหลือง เหมือนสมัยก่อน
เพียงแต่ว่า บัตรเหลืองสมัยนี้ ใบใหญ่ขนาด A4 [emo12]
ยังดีนะที่สำนักงานเขตเค้าไม่แถมกรอบรูปให้ด้วย [emo06]
แต่บางที่เคลือบบัตรให้เลยนะเนี่ย [emo11]

ปล. ถ้าได้ใบเหลืองสองครั้ง จะเปลี่ยนเป็นใบแดงไหมเนี่ย [emo08]

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
อายุสิบห้า ทำบัตรประชาชน แต่คราวนี้ได้บัตรเหลือง เหมือนสมัยก่อน
เพียงแต่ว่า บัตรเหลืองสมัยนี้ ใบใหญ่ขนาด A4 [emo12]
ยังดีนะที่สำนักงานเขตเค้าไม่แถมกรอบรูปให้ด้วย [emo06]
แต่บางที่เคลือบบัตรให้เลยนะเนี่ย [emo11]

ปล. ถ้าได้ใบเหลืองสองครั้ง จะเปลี่ยนเป็นใบแดงไหมเนี่ย [emo08]

อย่างนั้นก็โดนไล่ออกหน่ะสิครับท่าน  [emo13] [emo11] ( [emo08])

Offline ~Jason_Bourne~

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขรวมทั้งครอบครัว คนที่ท่านรักด้วยครับ  [emo19]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27