ขอวิธีทำลายเซ็นต์หน่อยครับ

Started by podza085, 20 April 2011, 12:10:23

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

podza085

[emo05]อยากมีลายเซ็นต์ แบบพวกท่านมั่งครับ ที่มันอยู่ข้างล่าง ของพวกท่านอะครับ

สอบผมหน่อยนะครับ ผมจะได้เอามาอวดมั่งครับ อิอิ [emo08] [emo08]

ans58670

fantasy ಠ-ಠ

ขอย้ายกระทู้นะท่าน
เพราะกระทู้นี้ ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับ บทความน่าสนใจ
แต่เป็นกระทู้เกี่ยวกับปัญหาการใช้งานเวบบอร์ด

podza085

ครับ แล้วกระทู้นี้ อยู่ บอร์ดไหนครับ

RookiE'

หรือลองดูตามรูปก็ได้ครับ  [emo01]

microsoft

ถ้าเกี่ยวกับการใช้งานเว็บบอร์ดหรือทุกๆส่วนที่เกี่ยวข้องกับเว็บแห่งนี้ ท่านสามารถโพสต์ได้ที่ห้อง แนะนำ-ติชม ได้ตลอดเลย ลองดูตามขั้นตอนของท่าน MuujA ดูก่อนนะครับ  [emo01]

podza085

[emo01]ได้ละครับ แต่ว่า อาจจะต้อง Copy ลายเซ็นต์ คนอื่นมาก่อนนะครับ

ยัง ต้องศึกษา Photoshop ในการทำอีกครับ [emo05] [emo05]

fantasy ಠ-ಠ

ค่อยเป็นค่อยไปครับท่าน
การเรียนรู้ ไม่มีวันสิ้นสุด เว้นแต่จะหยุดเรียนรู้เอง [emo01]

microsoft

ต้องศึกษากันไปเรื่อยๆครับ กำแพงเมืองจีนไม่ได้สร้างเสร็จในชั่วข้ามคืนนะ  [emo05]

Go Up