# Notification.
Notification

Author Topic: ขอแสดงความยินดีกับคณะผู้จัดทำเวบ VPC ด้วยครับ  (Read 4198 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Aiyara2497

• VPC Member
    • View Profile
ผมขอแสดงความยินดีกับคณะผู้จัดทำเวบ VPC ด้วยครับ ผมเอาใจลุ้นอยู่ทุกวันว่าเมื่อไหร่จะมีคนล็อคอิน
เข้ามาเยี่ยมชมเวบเกิน 1000 คน
แล้วในวันนี้ก็สิ้นสุดการรอคอยแล้วครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับและผมหวังว่าคณะผู้จัดทำจะคงไว้ซึ่ง
ปฎิภานอันแรงกล้าในการมอบความรู้เพื่อเป็น วิทยาทานต่อไป ขอขอบคุณจากใจ
พรใดเลิศพรใดประเสริฐ ขอจงบังเกิดแด่ท่านทุกๆท่านครับ  [emo19] [emo19] [emo19]
ผู้เฒ่าอยากรู้

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
สาธุ ขอให้เพื่อนๆแวะเข้ามาเที่ยวที่นี่กันบ่อยๆนะครับ ทั้งตัว ทั้งหัวใจ ขอทิ้งไว้ให้ที่นี่ทั้งหมดเลย

แต่ทั้งนี้ก็ต้องขอกราบขอบพระคุณเพื่อนพี่น้องทุกๆท่านที่ช่วยกันดูแลที่นี่ให้เจริญเติบโตขึ้นมาได้ถึงขนาดนี้ด้วยครับ

[emo34]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
กระทู้ที่คนเข้าดูเยอะสุด http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=3799 ณ ตอนนี้แปดร้อยกว่าคน สงสัยคนชอบดูดวงจันทร์ [emo08]ผมนึกว่ามีแต่ กระต่ายที่หมายจันทร์  [emo06] [emo05]ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ [emo02]

กระทู้ที่คนเข้าดูเยอะสุด http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=3799 ณ ตอนนี้แปดร้อยกว่าคน สงสัยคนชอบดูดวงจันทร์ [emo08]ผมนึกว่ามีแต่ กระต่ายที่หมายจันทร์  [emo06] [emo05]ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ [emo02]

เพื่อนๆบนเฟสบุคช่วยกันกด Like กระจายข่าวช่วยเหลือพวกเราได้เยอะเลยเหมือนกันครับ สุดยอดมากเลยจริงๆ  [emo01]  [emo04]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline Aiyara2497

ไม่รู้ว่าผมจะดีใจหรือว่าเหนื่อยแทนทีมงานดีครับ ตั้งแต่นี้ไปจะมีผู้ที่มีปัญหาและแก้ใขด้วยตัวเองไม่สำเร็จ
เข้ามาถามปัญหาเพิ่มขึ้นอีกมากมาย ผมล่ะเหนื่อยแทนทีมงานจริงๆ ยังไงก็เอาใจช่วยครับ เวบดีๆมีสาระและ
มีประโยชน์ต่อสังคม ใครๆก็อยากมาเยี่ยมชม ผมอยากเก่งอย่างพวกท่านจริงๆจะได้ช่วยเหลือท่านได้บ้าง  [emo19]

ผู้เฒ่าอยากรู้

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ถือเป็นปรากฎการณ์ที่ดี สำหรับชาว VPC
ที่สามารถทำสถิติใหม่ได้สามวันติด ๆ กัน

การที่มีคนเข้ามาในเวบมากมาย ก็เป็นเพราะทุกท่านที่ได้ร่วมมือ ร่วมแรง ทำสิ่งเหล่านี้ขึ้นมา
ผมว่าอย่างน้อย ๆ ท่าน microsoft ก็คงมีความสุขอย่างมากมาย ที่ทำให้ความฝันนี้เป็นจริง

ทุกท่านในที่นี้ก็ไม่ได้เก่งกันหรอกครับ ท่าน Aiyara2497
เพียงแต่เรานำความรู้ของทุกคนมารวมกัน และแบ่งปันความรู้ซึ่งกันและกัน
แค่นี้ทุกท่านก็เก่งเหมือนกันแล้วล่ะท่าน
แต่จะเก่งมากน้อยแค่ไหน ก็ขึ้นอยู่กับความพยายามของแต่ละท่านแล้วล่ะ [emo02]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
- เหนื่อยไม่เป็นไรครับ เพราะผมอาศัยโด๊ปยาดองทุกวันครับ  [emo01]  [emo18]

ปล. คงต้องหาเวลาไปพักผ่อนฉลองกัน แถวๆ แพอิงน้ำ ไปกิน ซาซิมิ กันอีกสักรอบดีไหมครับ [emo01] [emo02]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline M!N!Dragon

• Live in Songkhla
- เหนื่อยไม่เป็นไรครับ เพราะผมอาศัยโด๊ปยาดองทุกวันครับ  [emo01]  [emo18]

ปล. คงต้องหาเวลาไปพักผ่อนฉลองกัน แถวๆ แพอิงน้ำ ไปกิน ซาซิมิ กันอีกสักรอบดีไหมครับ [emo01] [emo02]

เหนื่อยของผม แวะโพไซดอน สักดอก ก็หายเหนื่อย หายเมื่อยแล้วท่านฯ  [emo05]
อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
ถ้าได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

ที่เหนื่อยจริงๆมักจะเป็นอาการเหนื่อยล้าที่มาจากงานประจำมากกว่าครับ แต่พอได้เข้ามาในเว็บได้เจอเพื่อนๆแล้ว รู้สึกผ่อนคลายทันทีเลย อาการเหน็ดเหนื่อยต่างๆก็หายเป็นปลิดทิ้ง  [emo01]

Offline rana

ข้างบนน่ะ....จริงเหรอออออออ นึกว่ามี....ยาใจ โด๊ปเหมือนคนอื่นซะอีก
คุณเฮีย Mild_Plus เค้าก็โด๊ปด้วย...ยาดอง ไปแล้ว
ดีใจด้วยนะที่มีสมาชิกมากมาย เพราะความดีและความตั้งใจของท่านแท้ๆๆๆ
อย่าว่ากันนะ สว (สุขท้้งวันทั้งคืน) ก็เงี้ยเข้ามาทีไรไม่มีไรคุย ก็แซว เค้าไปเรื่อยคลายเครียดดดดดดด
เดี๋ยวหลัง หกโมง ก็คลายเครียดแล้วหรือจะเครียดกว่าเก่าก็ไม่รู้
[emo05]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
ข้างบนน่ะ....จริงเหรอออออออ นึกว่ามี....ยาใจ โด๊ปเหมือนคนอื่นซะอีก
คุณเฮีย Mild_Plus เค้าก็โด๊ปด้วย...ยาดอง ไปแล้ว
ดีใจด้วยนะที่มีสมาชิกมากมาย เพราะความดีและความตั้งใจของท่านแท้ๆๆๆ
อย่าว่ากันนะ สว (สุขท้้งวันทั้งคืน) ก็เงี้ยเข้ามาทีไรไม่มีไรคุย ก็แซว เค้าไปเรื่อยคลายเครียดดดดดดด
เดี๋ยวหลัง หกโมง ก็คลายเครียดแล้วหรือจะเครียดกว่าเก่าก็ไม่รู้
[emo05]

+++ ยังครับ..ยังไม่พอ..ไม่ใช่เฉพาะยาดองอย่างเดียว ผมยังโด๊ปด้วยกล้วยน้ำว้า ครึ่งหวีทุกวันอีกด้วยครับ

[youtube=600,367]dUMYndBRVRo[/youtube]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline nakids

นับเป็นข่าวดีจริงๆ และต่อไปจะมีเข้าเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ นะครับ  [emo01]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27