รู้จัก UAC ใน Windows 7 ให้มากขึ้น

Started by pluto.j, 19 March 2011, 08:00:38

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

microsoft

น่าจะใส่รายละเอียดเข้ามา แล้วใส่ลิงค์มาสเตอร์ (ลิงค์ต้นทางไว้แทนนะครับ)

ตัวอย่างการใส่เครดิต กระทู้ Turbo Boost 2.0 โดยท่าน saxphone

หรือเหมือนที่ผมใช้อยู่ในกระทู้นี้ก็ได้ ให้สามารถคลิกกลับไปได้ด้วย จะเป็นการเพิ่มความน่าสนใจครับ

ekkasit

ยังไงก็ขอบใจจ้าๆ

THANKS : รับทํา seo ราคาถูก เพื่ออันดับทีดีใน Google | อาหารลดความอ้วนmeeshape สกัดจากธรรมชาติ | ผลบอล สดๆ ตรงจาก พรีเมียร์ลีค ฟุตบอลอังกฤษ

Go Up