# Notification.
Notification

Author Topic: ขอความกรุณา รบกวนตอบแบบสอบถามสำหรับทำวิทยานิพนธ์ด้วยนะคะ  (Read 4329 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline usa2011

• VPC Member
  • *
    • View Profile
ขอความกรุณา รบกวนตอบแบบสอบถามสำหรับทำวิทยานิพนธ์ด้วยนะคะ แบบสอบถามเรื่อง“พฤติกรรมการใช้อินเทอร์เน็ต การรู้เท่าทันสื่อ และพฤติกรรมการป้องกันตัวเองจากการละเมิดสิทธิส่วนบุคคลทางอินเทอร์เน็ต"  ตาม link ด้านล่างค่ะ ขอบคุณมากค่ะ   
https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dE4wNGhvbEREZkI0NmtFLW1vU3I0eVE6MA

[emo19] [emo19] [emo19]

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี

Offline ismaell

• Webmaster

Offline Annop

ถามมากเหมือนกันนะครับ แต่ก็ใช้เวลาไม่นานมาก
คุณ usa2011 น่าจะบอกเวลาโดยประมาณในการตอบแบบสอบถามด้วย
จะได้กะเวลาได้เผื่อคนไม่ว่างมากนัก จะได้เตรียมตัวมาตอบทีหลังได้

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
- ผมตอบแบบสอบถามให้แล้วครับ [emo02]

ปล. ผมเกือบจะไม่ตอบแล้วนะครับ เพราะเห็นมีตรงหัวข้อแรกๆ ตัวเลือกอายุข้อสุดท้าย บอกว่า อายุ 45 ขึ้นไป เพราะผมอายุยังไม่ถึง แต่มันเกินครับ แสดงให้เห็นว่า ผู้ที่อายุเกิน 45ปีไปแล้ว ไม่เป็นที่ไม่ต้องการของสังคมฯ แล้วหรือครับ [emo08]

+++ น่าจะมีด้วยว่า

1. 45-60ปี
2. 61-80ปี
3. 81-100ปี ด้วยนะครับ เผื่อผมจะอยู่ถึง จะได้ช่วยตอบให้กับนักศึกษาในรุ่นต่อๆ ไปครับ [emo18]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ตอบข้อมูลให้เรียบร้อยแล้วนะครับผม ขอให้ผ่านตลอดนะครับ  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline RookiE'

• MSN Messenger - muu_ja_ma_ruu@live.com
    • Email
ตอบให้เรียบร้อยแล้วนะครับ  [emo02]

Offline Aiyara2497

ผู้เฒ่าอยากรู้

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ทีแรกว่าจะไม่ตอบให้แล้ว เพราะคุณ usa2011 มาตั้งกระทู้แล้วก็หายไปเลย
ถ้ายังไง รบกวนคุณ usa2011 กลับมาพูดคุยในเวบบอร์ดนี้ด้วยนะครับ
จะได้ไม่เสียน้ำใจเพื่อนสมาชิกหลาย ๆ ท่าน

Offline usa2011

• *
ขอโทษนะคะที่เข้ามาช้า ขอบคุณทุกคนมากๆเลยนะคะ ที่สละเวลามาตอบแบบสอบถามให้ค่ะ [emo17] [emo17] [emo17]

ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงที่ไม่ได้แจ้งเวลาที่ใช้ในการตอบคร่าวๆก็ใช้เวลาตอบประมาณ15นาทีค่ะ  [emo01]

เรื่องอายุที่ไม่ได้ระบุแยกให้มากกว่า45ปี ก็กลัวคนจะไม่ค่อยตอบอายุจริงค่ะ เลยขอระบุเป็นกลุ่มมากกว่า45ปีซึ่งถือเป็นกลุ่มที่มีวุฒิภาวะสูงจะดีกว่าค่ะ [emo02]

ตอนนี้ยอมรับว่าโพสต์ไปประมาณเกือบ50เว็บบอร์ดแล้วค่ะ แต่ก็ยังได้ผลตอบรับ150กว่าชุด ยังขาดอีก250 ชุด จึงต้องไปโพสต์ต่อๆอีกหลายเว็บเลยค่ะ

แต่จะพยายามเข้ามาตอบกระทู้ให้บ่อยๆนะคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ  [emo19] [emo19] [emo19]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
เดี๋ยวจะไปบอกเพื่อน ๆ ให้มาช่วยตอบแบบสอบถามนะครับจะได้ให้ครบเร็ว ๆ

สมัยนี้กลุ่มที่มีอายุมาก ๆ ก็เข้ามาเล่นอินเทอร์เน็ตเหมือนกันนะครับ
ถ้าบวกลบอายุแล้ว ก็เป็นกลุ่มที่อายุประมาณยี่สิบกว่าสามสิบ ถึงสามสิบปลาย ๆ ในสมัยยี่สิบกว่าปีก่อน
ยังไงก็ไม่ถือว่าอายุเยอะนะครับ ส่วนวุฒิภาวะต่าง ๆ ให้มาเปรียบกับอายุคงจะไม่ได้กระมัง [emo02]

Offline rana

มาช้าไปหน่อย แต่ก็รวมด้วยช่วยกันเรียบร้อยแล้วนะจ๊ะ [emo06]

Offline spidermusic-1

• Email
ตอบแบบสอบถามให้แล้วนะครับ ...ขอให้ได้รับข้อมูลอย่างเพียงพอโดยเร็วนะครับ
ร่วมอนุรักษ์พลังงาน  เพื่อสิ่งแวดล้อมที่ดีในอนาคต

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27