# Notification.
Notification

Author Topic: มาอวยพรวันเกิดให้ ท่าน แฟนต้ากันครับ  (Read 4677 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เอม กฤติพณ

• VPC Member
  • La La La!~
    • View Profile
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เงินทางไหลเข้ากระเป๋าเยอะๆเลย ขอให้ถูก หวยรางวัลที่ 2 นะครับ ที่1 ผมขอ  [emo19] [emo19]

ปล.HBD ทั้ง เฟสบุ๊ค ทั้ง VPC เลยครับ  [emo08] [emo08]

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ขอให้ท่านมีความสุข ความเจริญ มีเงินมีทองไหลมาเทมาตลอดปีและตลอดไป มีลูกเต็มบ้านมีหลายเต็ม เอ้ย ไม่ใช่สิ อิอิ ขอให้ทุกข์ภัยไข้เจ็บ ต่างๆนาๆหายไปในเร็ววันด้วยนะครับ

[emo04]  [emo05]  [emo08]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline boogyman

• นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ [emo01]
และที่สำคัญ ขอให้ร่างกายแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียน นะครับท่าน  [emo11]
โอ๊ะๆ โทษทีครับ เว้นวรรคผิดไปนิดนึง เอาใหม่ๆ
ขอให้ร่างกายแข็งแรง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน นะครับท่าน  [emo05]

ปล.ส่วนของขวัญ คงไม่ต้องแล้วล่ะนะ เพราะแค่ของขวัญของท่าน Microsoft วันๆ ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้วล่ะ 555+  [emo09]
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline ismaell

• Webmaster
เข้ามาอวยพรท่าน แฟนต้า๚ ಠ-ಠ ด้วยคนครับ
ขอให้สุขสันต์และเจริญรุ่งเรือง ทั้งในวันนี้และตลอดไป
ได้ข่าวว่ากำลังเจ็บป่วย ก็ขอให้หายไวๆนะครับ
ส่วนของขวัญ ผมคงไม่มีให้นอกจากคำอวยพร เพราะท่าน microsoft ได้จัดแบบเต็มๆให้แล้วครับ  [emo09]

Offline Agency

สุขสันต์วันเกิด นะครับ

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
ขอให้มีความสุขในชีวิตมากๆนะครับ  อย่าเจ็บอย่าจน และที่สำคัญหายป่วยไวๆนะครับ [emo19] [emo02] [emo02]

Offline Annop

ยินดีด้วยครับ โตขึ้นอีกปี
ขอให้สุขภาพแข็งแรง อย่าได้เจ็บป่วยบ่อยๆอีกเลย ตลอดปีตลอดไป

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ขอบคุณทุกท่านมาก ๆ นะครับ [emo19]
ขอส่งให้คำอวยพร และความปรารถนาดีทั้งหลายทั้งปวง กลับไปสู่ทุกท่าน ให้มากเป็นทวีคูณ [emo19]
ขออย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้ ขอให้มีโชคมีลาภ มีเงินมีทอง มีสิ่งดี ๆ เข้ามาในชีวิตของทุกท่าน [emo19]

ณ วันนี้ ก็อาการดีขึ้นกว่าเมื่อสามสี่วันก่อน แต่ก็พยายามพักรักษาตัวให้หายเป็นปรกติ

เมื่อเช้านี้ไปทำบุญใส่บาตร แล้วก็ทำบุญให้กับพี่ชายคนหนึ่งที่รู้จักทางอินเทอร์เน็ต
พี่เค้ามาเสียในวันคล้ายวันเกิดของผมพอดีเลย และตอนที่เจอกันครั้งแรก เค้าก็อายุเท่ากับผมในวันที่เค้าเสีย
และช่วงที่รู้ข่าว ก็เป็นช่วงเวลาตอนที่ผมเกิดอีกต่างหาก
ช่างพอดิบพอดีอะไรขนาดนั้นก็ไม่รู้
นี่ผ่านมาสิบปี ไม่รู้ไปอยู่ไหนแล้ว เพราะไม่ยอมมาให้เจอเลย ตั้งแต่วันแรก ๆ

ปล. ระหว่างนี้ อาจจะมาตอบกระทู้เป็นบางเวลานะครับ
จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุด [emo10]

Offline PokPak MaTem

• QR-CODE ของเว็บ Varietypc.Net
    • MSN Messenger - kuytiao_pak@hotmail.com
    • Email
สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday ครับผม
ขอให้ทุกสิ่งทุกอย่างราบลื่นไปได้ด้วยดี และสุขภาพแข็งแรงครับผม [emo34]

ป.ล.อาจจะเห็นผมไม่ค่อยแวะมา เพราะผมแก้เรื่องเวลาของคอมฯอยู่ครับ มันไม่ตรง
-เปลี่ยนถ่านBiosก็แล้ว ตั้งเวลาBiosก็แล้ว แต่ทุกครั้งที่เปิดมันก็ไม่ตรงทุกที - -"

Offline pLasTiCz

Happy Birthday ครับท่าน แฟนต้า๚ ಠ-ಠ

ให้ท่านมีความสุขมากๆครับ ^^ เงินทองไหลมาเทมาครับ

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
- ผมเป็นคนที่มีดนตรี/เสียงเพลงอยู่ในหัวใจ เลยของมอบเพลงนี้ให้ "อวยพรวันเกิด" ในเนื้อเพลงได้มีคำอวยพรไว้ให้ทุกคำ/ทุกอย่างแล้วครับ

เชิญฟังครับ [emo01]

[youtube=425,350]n3I9LtEoX2o[/youtube]
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline spidermusic-1

• Email
เนื่องในโอกาส  ครบรอบวันเกิด ในระยะนี้
ขอให้ท่าน  แฟนต้า
มีสุขภาพแข็งแรง
ประสบความสำเร็จในสิ่งดีที่ได้ตั้งใจใว้
มีความสุขมากมาย
และมีเงินใช้เยอะๆ  รวยๆ  นะครับ
ร่วมอนุรักษ์พลังงาน  เพื่อสิ่งแวดล้อมที่ดีในอนาคต

Offline nakids

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ท่าน แฟนต้า๚ ಠ-ಠ ขอให้ได้พบได้ประสบแต่สิ่งดีๆ คิดอะไรได้ดั่งหวัง โชคดีมีสุขนะครับ [emo24]

แต่เจอของขวัญของที่ท่าน microsoft จัดให้ นี้แอบอิจฉาเลยนะครับ  [emo09]
ส่วนเพลงที่ท่าน  MILD_PLUS แปะมาเพลงก็ไพเราะดีครับ  [emo01]

Offline rana

Happy Birthday ขอให้สวย เอ๊ย!ขอให้รวย และมีแฟนสวยๆและเซ็กซี่ เหมือนกับรูปสาวๆที่เอามาใส่ไว้ในอวาตาร์บ่อย
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ไม่จน ไม่เจ็บ นะจ๊ะ แต่ว่าว่าว่าว่า....ดีใจด้วยนะที่แก่ขึ้นอีกปี จะได้ตามพี่ทัน..หรือตามยังไงก็ไม่ทันหว่า
[emo05]

Offline wish

Happy Birthday ครับท่านแฟนต้า ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุข เฮงๆรวยๆนะท่าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27