อยากทราบโปรแกรม บันทึก VDO หน้าจอคอมครับ

Started by เอม กฤติพณ, 25 February 2011, 11:37:42

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

เอม กฤติพณ

ไม่ทราบว่ามีใครใช้งานตัวไหนกันอยู่บ้าง อันไหนดีและคุณภาพที่สุดครับ  [emo01]

PokPak MaTem

RookiE'

Quote from: top_takachi on 25 February 2011, 22:04:10
ผมใช้ Fraps ครับ

ผมก็เคยใช้ครับเจ้าตัวนี้เหมือนกันครับ  [emo01]

GAYSPACE

Fraps นี่อัดหน้า Desktop ก็ได้ใช่ไหมครับ ไม่ต้องเข้าเกมก่อน พอดีจะตั้งกระทู้ถามเหมือนกัน จะอัด Vdo วิธี แปลงไฟล์ กับ ไรท์ แผ่นให้แฟน

microsoft

Quote from: GAYSPACE on 03 March 2011, 19:46:58
Fraps นี่อัดหน้า Desktop ก็ได้ใช่ไหมครับ ไม่ต้องเข้าเกมก่อน พอดีจะตั้งกระทู้ถามเหมือนกัน จะอัด Vdo วิธี แปลงไฟล์ กับ ไรท์ แผ่นให้แฟน

ใช้ได้ครับ โดยกดปุ่มฮอตคีย์ F9 สำหรับเริ่มการทำงานของโปรแกรมได้เลย  [emo04]

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles