# Notification.
Notification

Author Topic: สุขสันต์วันเกิดนะครับท่าน Noi noi  (Read 3045 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline microsoft

• Administrator
    • View Profile
    • VarietyPC.Net

ขอให้ท่านมีความสุขมากๆในวันเกิดวันนี้ คิดอะไร หวังอะไร ขอให้ได้สมดังปรารถนาทุกประการ

## ว่าแต่ กี่ขวบแล้วครับเนี่ย  [emo08]  [emo05]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline ans58670

• Webmaster
สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณ Noi noi  [emo07]

ว่าแต่คุณ microsoft ให้เค้กกี่ก้อนแน่ นับไม่ถูก [emo08]

Offline ismaell

• Webmaster
ขอเข้ามาอวยพรท่าน Noi noi ด้วยอีกคน อยากรู้เหมือนท่าน microsoft เหมือนกันครับว่าท่าน Noi no อายุกี่ขวบแล้ว นี่ถ้าเปลี่ยนจากให้เค้กเป็นคนถือ ผมว่าท่าน Noi noi คงโตวันโตคืนแน่นอน  [emo08] [emo09]

Offline boogyman

• VPC Member
  • นี่แน่ะ ! ดัดจริตพิมพ์ให้ผิดดีนัก
สุขสันต์วันเกิดนะครับท่าน  [emo01]
มีตังค์ใช้เยอะๆ นะครับ (ถ้ามีเหลือก็เอามาแบ่งกันใช้มั่งนะ 555)
ระยะทางไกลพันลี้ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกฉันใด
ความสำเร็จย่อมเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำฉันนั้น

Offline Noi noi

• รู้สึกพอใจในสิ่งที่ตนเองมี
สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณ Noi noi  [emo07]

ว่าแต่คุณ microsoft ให้เค้กกี่ก้อนแน่ นับไม่ถูก [emo08]
ผมนับได้สามก้อนครับท่าน [emo08] [emo08] [emo09]
ขอเข้ามาอวยพรท่าน Noi noi ด้วยอีกคน อยากรู้เหมือนท่าน microsoft เหมือนกันครับว่าท่าน Noi no อายุกี่ขวบแล้ว นี่ถ้าเปลี่ยนจากให้เค้กเป็นคนถือ ผมว่าท่าน Noi noi คงโตวันโตคืนแน่นอน  [emo08] [emo09]
ผมเป็นคนที่มีอายุไม่แน่นอน คือมันเปลี่ยนไปเรื่อยๆน่ะครับ  เช่น  เมื่อก่อนเคยอายุสิบขวบก็เคย
ยี่สิบก็เคย  บางปีสามสิบก็เคย  และบางปีเอ่อ.. พอดีกว่าครับยิ่งนับผมยิ่งสับสน [emo05] [emo05]

ที่จริงแล้วผมไม่ค่อยได้ใส่ใจกับวันเกิดของตัวเองสักเท่าไหร่
เพราะส่วนใหญ่ถึงวันเกิดตัวเองทีไร มักจะมีทั้งเรื่องดีและไม่ดี(ส่วนมาก)
ขอเล่าเรื่องที่ไม่ดีก่อนนะครับ  เช่น  มีอยู่ครั้งหนึ่งตอนเป็นวัยรุ่น
  เคยถูกตำรวจจราจร ยกรถมอเตอร์ไซด์ไปโรงพัก ข้อหาจอดในที่ห้ามจอด
ทั้งที่เป็นหน้าโรงหนัง รถก็จอดกันเต็ม  แต่โดนไม่กี่คัน หนึ่งในนั้นรวมรถผมด้วย
กลับมาจากดูหนัง นึกว่ารถหาย  ถามแม่ค้าแถวนั้นบอกว่าเห็นตำรวจยกไปแล้ว
   สรุปคือต้องเสียค่าปรับในวันเกิดตัวเอง  อิอิ
อย่างวันเกิดปีที่แล้วก็ทะเลาะกับแฟนด้วยเรื่องขำๆ   แต่แฟนผมไม่ยอมขำด้วย
มาปีนี้ก็กะว่าจะออกไปฉลองซะหน่อย   ที่ใหนได้ งานเร่งมากช่วงนี้จึงต้องทำงานจนดึก
แล้วเกิดปวดหัวเข่าอย่างแรง  ตอนนี้ถึงกับบวมเป่ง  ยังไม่รู้สาเหตุแน่ชัดน่ะครับ
 แต่ที่แน่ๆ วันนี้ต้องไปหาหมอ  คงจะได้ฉลองวันเกิดด้วยเข็มฉีดยาเป็นแน่แท้  [emo12]

แต่ในเรื่องไม่ดีใช่ว่าจะไม่มีเรื่องดีๆเกิดขึ้นมาบ้างนะครับ
เช่นวันเกิดตัวเอง  ผมมักให้ความสำคัญกับ"แม่"เป็นอย่างมาก  ผมจึงมักไปหา
หรือไม่ก็จะโทรฯหาแม่ทุกปี  และแม่ก็จะให้ศีลให้พรเป็นประจำทุกครั้งไป  
ซึ่งนี่แหละครับ ที่ผมถือว่าเป็นเรื่องที่ดีมากๆ   แต่อีกเรื่องที่ดีๆในปีนี้ก็คือ
 คำอวยพรจาก เพื่อนๆ พี่ๆ ในเวบ วาไรตี้ แห่งนี้  ต้องขอบคุณเป็นอย่างสูงนะครับ
และขอให้คำอวยพรดีๆเหล่านั้น จงย้อนกลับไปหาทุกๆท่านด้วยเทอญ [emo19]
   ขอบคุณครับ
ปล.พิมพ์ตกไปตัวนึง  ขออนุญาตแก้ไขนะครับ [emo01]

Offline เอม กฤติพณ

• La La La!~
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  [emo05]

Offline khonpuhai

เข้ามาอวยพรวันเกิดด้วยครับท่าน มีความสุขสมหวังร่ำรวยสุขภาพแข็งๆแรงๆน่ะครับท่าน [emo01] [emo01]
ปล.วันเกิดทั้งทีน่าจะมีนัดเป่าเค็กน่ะครับท่านผมละเสียดายไม่ใด้กินเค็กเลย [emo09] [emo09] ยังไงก็ให้หายเจ็บไวๆน่ะครับ [emo02]  [emo01]

เข้ามาอวยพรวันเกิดด้วยครับท่าน มีความสุขสมหวังร่ำรวยสุขภาพแข็งๆแรงๆน่ะครับท่าน [emo01] [emo01]
ปล.วันเกิดทั้งทีน่าจะมีนัดเป่าเค็กน่ะครับท่านผมละเสียดายไม่ใด้กินเค็กเลย [emo09] [emo09] ยังไงก็ให้หายเจ็บไวๆน่ะครับ [emo02]  [emo01]
ด้วยเรื่องงานและปัญหาสุขภาพ ทำให้ไม่มีเวลาเลยครับ เอาไว้ปีหน้าก็ได้นะครับท่าน ผมเชิญท่านไว้ก่อนล่วงหน้าเป็นคนแรกเลยนะเนี่ย [emo08] [emo08]
ปล. ตามไปกินเคกที่เมืองไทยนะครับเพราะผมจะกลับไปอยู่บ้านปลายปีนี้แล้ว [emo05] [emo05]

Offline smith

• Email
สุขสันต์วันเกิดครับท่าน noi noi

คิดสิ่งใดสมพรปรารถนาครับ ไร้โรคภัยไข้เจ็บ
เงินทองไหลมาเทมาครับ [emo19]

ขอบคุณครับ

Offline nakids

สุขสันต์วันเกิดนะครับท่าน Noi noi [emo24]
ขอให้มีความสุขตลอด....ไป นะครับ ได้เลข+1 เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ เหมือนกับออมเงินวันละนิดเลย อิอิ
ว่าแต่ปีนี้ตัวเลขปี เท่าไหร่ครับเนี่ย [emo50] (เเซวเล่นนะครับ)

Offline Aiyara2497

มาอวยพรด้วยคนครับ พรใดเลิศ พรใดประเสริฐ ขอจงบังเกิดแด่ท่าน Noi noi ครับ
ขอให้มีความสุขนะครับ  [emo19]
ผู้เฒ่าอยากรู้

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ขอให้มีความสุข สมความปรารถนาในทุกสิ่งที่ดี ที่หวังไว้
สุขสันต์วันเกิดท่าน Noi noi นะครับ [emo19]

จริง ๆ แล้ว ผมว่านะ... ไม่ว่าวันไหน ก็สามารถเป็นวันเกิดของเราได้
ถ้าหากเรามองเห็น และให้ความสำคัญกับวัน ๆ หนึ่ง
แต่ผมว่า วันเกิดของตัวเรา น่าจะทำอะไรสักอย่างให้พ่อแม่ก่อนสิ่งอื่นใด
หรือทำอะไรเพื่อให้ท่านมีความสุข เหมือนอย่างที่ท่าน Noi noi บอกไว้
แล้วจากนั้น เราก็ค่อยไปสังสรรค์กับเพื่อน ๆ

ปล. เพิ่งเห็นกระทู้เมื่อเช้า แต่ไม่ได้มาตอบกระทู้ ขออภัยนะครับ
เพราะกำลังเตรียมตัวไปพักผ่อน เนื่องด้วยสภาพร่างกายไม่เอื้ออำนวย [emo10]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27