ขอสอบถามเรื่อง win7 ครับ

Started by talent, 14 February 2011, 15:26:23

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

talent

เครื่องของผมเวลาเปิดเครื่องมามันจะขึ้น

Windows Activation

windows is not genuine Your computer might be running a counterfeit copy of windows.

Get genuine now.
                     Ask me later.

cancel.

พอมีวิธีแก้มั้ย ครับ รบกวนด้วย ครับผม ขอบคุณมากมาย

ismaell

Windows 7 ของท่านโดนจับได้ว่าใช้ของเถื่อนครับ สงสัยน่าจะไปอัพเดทมันเลยโดนดีเข้าให้  [emo12]  วิธีแก้ลองใช้ตัว RemoveWAT ดูครับ ที่กล่องข้อความของท่านครับ
ปล.แก้เสร็จแล้วอย่าลืมปิด Windows update ด้วยนะครับ

microsoft

ขึ้นเป็นหน้าจอปกติ หรือหน้าจอสีดำแล้วครับ เพราะถ้าขึ้นเป็นหน้าจอสีดำ หรือถ้าเช็คดูใน System Information แล้วไม่มีนับวันถอยหลัง โปรแกรมแก้ไขต่างๆก็ไม่สามารถช่วยได้แล้วนะครับ อาจจะต้องลงใหม่สถานเดียวเลย  [emo12]

ans58670

หน้าจอดำก็ยังใช้ "w7lxe-v10" แก้ไขได้นะครับ เคยลองดูแล้ว [emo02]

joystickxz

ผมก็เป็นเหมือนกันเลยครับ ..
ใครก็ได้ช่วยผมทีนะครับ  [emo14]

ismaell

Quote from: joystickxz on 04 March 2011, 18:27:34
ผมก็เป็นเหมือนกันเลยครับ ..
ใครก็ได้ช่วยผมทีนะครับ  [emo14]
ลองใช้ตัวที่ผม PM ไปให้ ที่ข้อความส่วนตัวของท่านครับ  [emo01]

joystickxz

ครับ ..

ถ้ายังไง ก็ลองมาช่วยตอบ กระทู้ด้านล่าง ด้วยนะครับ
[glow=red,2,300]>> http://www.varietypc.net/webboard/index.php?topic=3709.0 <<[/glow]

bossom

Go Up

แหล่งรวมความรู้ Computer Articles