น่าอิจฉาที่สุดในโลกเลยๆ

Started by lawloei, 09 February 2011, 16:18:33

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Go Down

lawloei

หลังจากเต้ยหายไปเกือบเดือนๆ
มาเพราะกับ.................
[youtube=600,367]Kh9PqFA1-l4[/youtube]

[youtube=600,367]SX_M5X9abj0[/youtube]

อิจฉา อยากมีบ้าง

MILD_PLUS

- ทุกสรรพสิ่ง ที่เกิดมาต้องมีของคู่กันครับ

1. น้ำคู่ปลา
2. ฟ้าคู่ดาว

+ หนุ่มสาว ก็ต้องคู่กัน...แต่การใช้ชีวิตคู่ที่แท้จริง นับจากนี้ต่อไปยังอีกยาวไกลครับ (เคยเห็นผู้ที่โด่งดังในสังคม ทุกสาขาอาชีพ รักๆ เลิกๆ กันเป็นว่าเล่น) แต่กับคนจนหาเช้ากินเช้า-หาเช้ากินค่ำตามชนบท กับอยู่กันได้จนแก่เฒ่า-จนแก่ตายไปด้วยกันครับ

Noi noi

น่ารักดีนะครับ ได้มาเห็นใบหน้าอันอิ่มสุขของคู่บ่าวสาวแล้วก็พลอยทำให้ผมมีความสุขไปด้วย ขอบคุณมากนะครับที่นำความสุขมาแบ่งปัน [emo02]

Go Up