# Notification.
Notification

Author Topic: พรุ่งนี้ 21/1/54 ไปเขาชนไก่แล้วครับ ปี3  (Read 4524 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เอม กฤติพณ

• VPC Member
  • La La La!~
    • View Profile
ตื่นเต้นจริงๆเลยครับ ปี3 นี่ไป 5 วัน
ผมก็ได้ไปหาข้อมูลจากคนที่ไปมาแล้วนิดหน่อย
ท่าทางจะไม่ได้อาบน้ำเพราะว่า นี่ขนาดกรุงเทพยังหนาวขนาดนี้ [emo20]
กาญ ฯ ติดภูเขา  ในป่า  ไม่รอดแน่ๆเลยครับ  [emo03]

เมื่อตอนปี 2 ไปมาตอนกลางคืนหนาวมากๆ (ตอนนั้นไปประมาณเดือน ก.พ.)
อาบน้ำไป 1 รอบ ภายใน 3 วัน  [emo13]

ไม่รู้ว่าปี 3 นี่ จะได้อาบสักกี่ครั้งกัน  [emo10] [emo10]
ได้แต่ให้กำลังใจตัวเองว่าไม่เป็นไรๆ  [emo06]
เลยอยากมาบอกพี่น้องน้าๆครับ
ว่า

"สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย"

อันนี้บรรยากาศตอน ปี2 ครับ  เหนื่อย+สนุก(ตอนจะกลับ)  [emo10]

ใครที่กำลังจะไปก็ขอให้สนุกนะครับ

Offline ans58670

• Webmaster
สนุกจะตายไป...ผมว่า [emo02]

Offline fantasy ಠ-ಠ

• ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน
  • N/A
  • เมื่อวานรู้ วันนี้ก็รู้ แต่... พรุ่งนี้ไม่รู้
    • ICQ Messenger - 2484607
    • iPlusZone.com
ปีสาม อาบน้ำวันสุดท้ายที่กลับ
แต่ไม่มีใครอยากจะอาบสักคน
ขากลับมานี่ แท็กซี่ไม่ค่อยกล้ารับเลย
ขึ้นรถปรับอากาศ ก็เกรงใจผู้โดยสารบนรถ
ขึ้นรถธรรมดา ก็จำใจต้องรอรถว่าง ๆ แล้วขึ้นทางด้านหลัง
แล้วก็ไปยืนหลบมุม
[emo18] [emo05]

สนุกสนานเอาไว้ ครั้งหนึ่งในชีวิต

ครับ อิอิ  พร้อมแล้วคร้าบ  [emo10]

ลุยยยยยยย

ขอตัวไปหลับก่อนนะครับ ตื่นแต่เช้ามืด
ไว้กลับมา วันอังคาร เย็นๆ หลับซะ 5 ชม. แล้วจะมาโม้ให้ฟังนะครับถ้าไม่หลับยาว  [emo05]

ฝันดีครับทุกท่าน  [emo10]

Offline MILD_PLUS

• Webmaster
  • สมุทรปราการ/10270
+ ลูกผู้ชายตัวจริงต้องเรียน (รด) นักศึกษาวิชาทหาร การเรียนนักศึกษาวิชาทหาร ไม่ใช่วิธีการเลียงทหาร แต่ผู้ที่เรียนได้เริ่มเป็นทหารนับตั้งแต่วันแรกที่สมัคร (ได้เป็นทหารก่อนใคร ภูมิใจที่สุด)

ปล. ผมเองก็ผ่านช่วงชีวิตตรงนี้มาแล้วครับ (สมัยผมเรียนฝึกหนักพอควร ตื่น 04น. ให้เวลา 5นาที อาบน้ำ+แต่งตัวให้เสร็จทันเข้าแถว ผมทำดังนี้ครับ

1. มือซ้ายแปรงฟัน+และยืนฉี่ไปด้วย
2. มือขวาร้อยเชือกรองเท้า ใช้เวลา 2นาทีเสร็จ (ไม่อาบน้ำ เพราะไม่ตาย แต่ถ้าข้าศึก/ศัตรูบุกมาตาย)
3. เวลากินข้าว (รับประทานอาหาร) จะต้องขึ้นฉาก-ลงฉาก ไม่อย่างนั้นไม่ได้กินครับ
พิมพ์ และใช้ ภาษาไทยให้ถูกต้อง มันยากมากหรืออย่างไรครับ!!!???

ก็ในเมื่อเราเป็นคนไทย หรือท่านไม่ใช่คนไทยครับ???

ยกตัวอย่างของคำที่ไม่ควรใช้ เช่น..อ่ะครับ/อะคับ/อ่ะค่ะ/อะค่ะ เพราะคำเหล่านี้ เป็นภาษาพูดของคน ลิ้นไก่สั้น/ชาวต่างชาติ ที่หัดพูดภาษาไทยครับ ฯลฯ...

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
น่าสนุกนะเนี่ย อยากไปบ้างเหมือนกันครับ แต่คงจะเลยวัยแล้ว ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพด้วยนะครับ ไม่ได้อาบก็ไม่เห็นเป็นไร เอาให้เต็มที่ แล้วค่อยกลับมาอาบที่บ้าน  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

กลับมาแล้วครับ เดี๋ยวไว้พรุ่งนี้เย็นๆมาเล่าให้ฟังนะครับ ขอตัวไปหลับก่อนนะครับ ปวดไปทั้งตัวเลยครับ   [emo16] [emo16]

อันนี้ผมเองครับ(ไม่หล่อแต่อยากถ่ายอิอิ)

อันนี้ถ่ายตอนลงจากเขาชนไก่ครับว่างๆ

Offline microsoft

• Administrator
    • VarietyPC.Net
ไม่หล่อตรงไหน หน้าตาดีใช้ได้ต่างหากล่ะครับ  [emo01]
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ... การให้ต่อไป.... ไม่สิ้นสุด

Offline smon19

• *
    • Email
น่าไปจังครับ [emo01]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27